GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนพาส ?  (อ่าน 312 ครั้ง)
_EVANESCENCE_
Jr. Member
**

เปลี่ยนพาส ?
« เมื่อ: 15-04-2010, 15:21:21 »

ถามนิสนึงค่ะ ทำไมเปลี่ยนพาสเก่าออก แล้วสร้างพาสใหม่ แต่ login เกมส์ไม่ได้

ในขณะที่ใช้พาสอันเก่า login แต่ดันเข้าเกมส์ได้ ทั้งๆที่เปลี่ยนพาสใหม่แล้วอะ งง ทำตามที่บอร์ดเขียนไว้อะ Huh?

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: เปลี่ยนพาส ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-04-2010, 15:29:51 »

ตอนเราเปลี่ยนต้องรออีกสักพักจ้า เดี๋ยวมันก็เปลี่ยนเอง Smiley

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #2 เมื่อ: 15-04-2010, 15:40:25 »

กรอกถูกช่องหรือเปล่า ?

เข้าสู่ระบบแล้วลองกรอกตามนี้ดูนะครับ

จากนั้นก็ก็กดยืนยัน

ปล.ถ้าเราเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัวชื่อในบอร์ดของเราจะเปลี่ยนเป็น ชื่อ-นามสกุล จริงที่เราใช้สมัครเกมครับ  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
_EVANESCENCE_
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-04-2010, 16:58:42 »

เข้าได้แล้ว ขอบคุณมากๆค่ะ  Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]