GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย !!  (อ่าน 209 ครั้ง)
ยอดนักสืบ ริวซากิ
Newbie
*

< รักนะเด็กโง่ ไม่โง่ก็รัก >

ช่วยด้วย !!
« เมื่อ: 14-04-2010, 22:25:37 »

คือว่าตัวเกมส์ค้างที่แพทช์543อ่าคับแล้วมันก้อขึ้นว่า

Error
         ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้ project1.datได้ (ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากค่า CRC ของไฟล์ไม่ถูกต้อง)

ผู้รู้ช่วยบอกด้วยคับลบเกมส์ลงใหม่หลายรอบเเล้วยังเหมือนเดิม ขอบคุณร่วงหน้าคับ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ช่วยด้วย !!
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-04-2010, 22:36:09 »

นี่เป็นวิธีของผมนะ (สำหรับผมแก้ได้ แต่คนอื่นไม่รู้ว่าแก้ได้หรือเปล่า)  Smiley
1.ลบตัวเกมตัวเก่าออก
2.แสกนไวรัสที่เครื่อง ให้ลบไวรัสออกให้หมดซะก่อน (ถ้าไม่มีให้โหลดมาจากเว็ป)
3.ลงเกมใหม่ (ไม่ต้องโหลดใหม่นะ ใช้ตัวลงตัวเดิมนั่นแหละ)
4.รีสตาร์ทเครื่อง
5.เข้าเกมดู

ได้หรือไม่ได้ยังไงบอกด้วยนะครับ  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]