GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า วิซาร์ด ควร อัพ ทักษะสายอะไรดีครับ อัพอย่างไรบ้าง  (อ่าน 1404 ครั้ง)
tutalo
Newbie
*

อยากทราบว่า วิซาร์ด ควร อัพ ทักษะสายอะไรดีครับ อัพอย่างไรบ้าง
« เมื่อ: 12-04-2010, 21:04:29 »

อยากทราบว่า  วิซาร์ด ควร อัพ ทักษะสายอะไรดีครับ  อัพอะไรบ้าง   สายเก็บเลเวล และ  สาย ฆ่าคน

คือ ตอนนี้ผมเล่นวิซาร์ดอยู่ครับ   มีทักษะ   สายลมแห่งเหมันต์   พสุธากัมปนาท  แล้วก็หมอกแห่งเทอร์ร่า

คือ  ต้องอัพ  ทักษะอะไรบ้าง  ที่ จะ  วิ่ง  เก็บเลเวล ที่โขน   ได้เยอะๆ  น่ะครับ  ใคร เก่งวิ   ช่วยบอกทีฮะ  Shocked

(ปล.  ยังไม่จุติ เลยสักตัว  ฮ่า ๆ)
tutalo
Newbie
*

Re: อยากทราบว่า วิซาร์ด ควร อัพ ทักษะสายอะไรดีครับ อัพอย่างไรบ้าง
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-04-2010, 21:19:56 »

สงกรานต์ นี้  อยากให้ มี รีสกิล ฟรีจัง    จะมีไหมน๊า
เมือง
Sr. Member

Re: อยากทราบว่า วิซาร์ด ควร อัพ ทักษะสายอะไรดีครับ อัพอย่างไรบ้าง
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-04-2010, 11:23:07 »

เวลลาผมเก็บผมใช้ไฟดินนะที่โขนอะ เอาพระกายตัวเองแล้ววิ่งลากลงไฟ+ดินถ้ามอนยังไม่ตายก็เอาธรนีพิโรธซำมอนน่าจะตายหมด  ใช่

• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-04-2010, 15:03:23 »

ถ้าเวลสูง สามารถใส่ไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็งได้ก็สมควรลงสายน้ำ
ยิ่งมีเซตปราชญ์ เวทย์จะยิ่งแรงขึ้น -..-
ถ้าเวลที่โขนส่วนมากก็ใช้แค่สกิลหมู่(เหมันต์ - กัมปนาท) แล้วเบสิกๆ เลยก็คือพสุทาทลายเองง่ะ
สายนี้ก็แบทได้แหละ คนก็เล่นกันแยะนิ  ส่วนว่าจะต้องอัพสกิลยังไง
มันแล้วแต่เลเวล + ของ + ฝีมือ บางคนแนะนำไปว่าเราเล่นอะไรยังไงไป
แต่เค้าไม่ถนัดหรือเห็นว่าไม่ดี ก็ไม่ค่อยกล้าแนะนำ เพราะออกจะอัพแปลกๆอยู่ -...-

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
tutalo
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 13-04-2010, 19:58:18 »

ขอบคุณคับ ไม่
ป้าย:
หน้า: [1]