GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วันหายครับยังไม่ได้คืน  (อ่าน 212 ครั้ง)
นิรันดร์ ยศขำ
Newbie
*

วันหายครับยังไม่ได้คืน
« เมื่อ: 03-08-2007, 23:19:58 »

id nirunza
ทัตเทพ เข็มมาลัย
Jr. Member
**

Re: วันหายครับยังไม่ได้คืน
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-08-2007, 00:12:02 »

ผมจากผู้ช่วยจีเอ็มนะครับ  ก็คือ        ไม่ทราบว่าคุณทำอะไรหาย
                                                 เวลาของที่หาย
                                                 วันที่ขอที่หาย
                                                                                      แค่นั้นเสร็จแล้วทางทีมงานจะตรวจสอบให้อย่างเร็วเลยนะครับ

หรือถ้าช้าก็เพราะติดงานอยู่อ่ะครับ          สวัสดีครับ
ป้าย:
หน้า: [1]