GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วยครับ  (อ่าน 291 ครั้ง)
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

ช่วยผมด้วยครับ
« เมื่อ: 03-08-2007, 18:58:07 »

ตอนนี้มีผู้ไม่ประสงค์ทำการเติมเงินโซลและวัน ใส่ในIDผม แต่ตอนนนี้ผมเข้าไปเล่นเกมไม่ได้และก็ยังเปลี่ยนพาสเวิดไม่ได้ด้วย เพราะมันขึ้นตัวแดงๆ แต่ลืมแล้ว ช่วยผมด้วยนะครับ

ผมควรทำยังไงดี

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: ช่วยผมด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-08-2007, 19:06:41 »

ผมกำลังพยายามทำความเข้าใจ แต่ยัง งง งง อ่ะ ครับ .. กร็ว .ก . . .

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

« ตอบ #2 เมื่อ: 03-08-2007, 19:11:39 »

คือว่าตอนนี้มีคนเติมเงิน&ของเข้าตัวผมเพียบเลยครับ

แต่ไปดูกระทู้ที่(ลืมและ รียร้อนไปหน่อย) เขาบอกว่ามันเป็นบัคกำลังแก้ไขอยู่

ตอนแรกนึกว่ามีคนรู้พาสเราแล้วไปเติมของใส่ ฮือ~~ Cry Cry

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-08-2007, 19:19:26 »

อ้างจาก: กร็วก ที่ 03-08-2007, 19:11:39
คือว่าตอนนี้มีคนเติมเงิน&ของเข้าตัวผมเพียบเลยครับ

แต่ไปดูกระทู้ที่(ลืมและ รียร้อนไปหน่อย) เขาบอกว่ามันเป็นบัคกำลังแก้ไขอยู่

ตอนแรกนึกว่ามีคนรู้พาสเราแล้วไปเติมของใส่ ฮือ~~ Cry Cry

[/img]

ก ร็ ว ~ ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก      Shocked

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ป้าย:
หน้า: [1]