GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นคะ  (อ่าน 191 ครั้ง)
Shinichi
Sr. Member

'' Nobody Perfect '' ไม่มีใครในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

เกิดอะไรขึ้นคะ
« เมื่อ: 04-04-2010, 17:42:29 »

พระใช้ไม้เท้า ใช้ค้อนก็ไม่ได้ ขึ้นรูปไรมาก้อไม่รู้

ตกลงจะให้ใช้มือตีมอนใช้มั้ยคะ จะได้ไม่ต้องใส่อาวุธ

ค้อน

ไม้เท้า

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

ช่วงชีวิต ช่วงหนึ่ง ถึงวันนี้
ทุกเวลา นาที ที่เคยใกล้
จะยังคง งดงาม แม้ยามไกล
ชัดเจน และยิ่งใหญ่..... ในความทรงจำ
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: เกิดอะไรขึ้นคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-04-2010, 17:49:54 »

ลักษณะแบบนี้ ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับไม้เท้าหรือฆ้อน
เพราะโดยปกติไอเทมใส่ได้ตามอาชีพและตามเลเวลอยู่แล้ว
แต่ลักษณะร่ายแป๊กแบบนี้ ขอดูค่าสเตตัสได้ใหมครับ
ค่า int น่าจะไม่พอ ถึงเกิดอาการแบบนี้
Shinichi
Sr. Member

'' Nobody Perfect '' ไม่มีใครในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #2 เมื่อ: 04-04-2010, 18:07:32 »

ขอบคุณคะ   

อัฟสเตตัสไม่พอคะ    Smiley  Wink

ช่วงชีวิต ช่วงหนึ่ง ถึงวันนี้
ทุกเวลา นาที ที่เคยใกล้
จะยังคง งดงาม แม้ยามไกล
ชัดเจน และยิ่งใหญ่..... ในความทรงจำ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-04-2010, 18:08:36 »

เปลี่ยนอาชีพมาใหม่ๆแล้วลืมอัพเสตตัสเหมือนผมเลย   Evil

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-04-2010, 18:52:06 »

เอม 488เอง อิ้นคงน้อย ร่ายแป๊กอยู่แล้ว = =''
ป้าย:
หน้า: [1]