GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: /0/\0\ รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา AngelDollz XD  (อ่าน 159 ครั้ง)
__Suqër Ðøllz™
Sr. Member

Boooooo -3-

/0/\0\ รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา AngelDollz XD
« เมื่อ: 04-04-2010, 12:07:55 »

ก่อนจะรายงาน ขออนุญาต จัดหมวดหมู่กิจกรรมนะคะ
เผื่อหลง  -   -  ยิ่งสติไม่ค่อยดีอยู่  ฮ่า ๆ  XD

สีแดง !  :  กิจกรรม ตอบคำถาม ประกาศตัวเหลืองต่าง ๆ นา ๆ บลา ๆ ๆ

สีน้ำเงิน ! :  กิจกรรมที่ใช้ห้องกิจกรรมในการจัด

สีม่วง ! :  กิจกรรมที่ใช้สถานที่จัดนอกสถานที่ อาธิเช่น หน้าเบน

ส่วนรายงานกิจกรรม จะมาตอบในเรปต่อไปค่ะ

สนใจชิมซักนิดมั้ย ?! ?
__Suqër Ðøllz™
Sr. Member

Boooooo -3-

Re: /0/\0\ รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา AngelDollz XD
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-04-2010, 12:34:23 »

กิจกรรม ประเภท : ตอบคำถาม
ผู้จัด : AngelDollz 
ชื่อกิจกรรม : ตอบปัญหาเชาว์ปัญญา (หรอ?)
จำนวนข้อ : 8 ข้อ ( เน็ตล่ม เลยจัดต่อไม่ได้ค่ะ )
ของรางวัล : เหรียญรางวัล 70 เหรียญ ( ว่าที่จีเอ็มอาสาอัญและว่าที่จีเอ็มอาสาซิม ช่วยเรื่องเหรียญอีก 20 ค่ะ )
เวลาที่จัด : 21.40 น. เศษ ๆ  = =
รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล ดังนี้ ( โหลดโหดนิดนึง )
โดยแต่ละข้อ จะไม่เอาผู้เล่นที่ตอบได้คนแรกเสมอไป
โดยข้อที่ 1 เอาผู้ที่ตอบถูกคนที่ 3
ข้อที่ 2 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 1
ข้อที่ 3 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 3
ข้อที่ 4 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 10
ข้อที่ 5 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 2
ข้อที่ 6 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 9
ข้อที่ 7 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 7
ข้อที่ 8 ผู้ที่ตอบถูกคนที่ 9
หมายเหตุ : ข้อที่ 8 เซฟรูปไม่ทันค่ะ เน็ตล่ม  -  -

ข้อ 1

ข้อ 2

ข้อ 3

ข้อ 4

รูปนี้รูปเดียวกันกับข้างล่างนะคะ คนเยอะ
ถ่ายไม่ค่อยทัน  -  -

ข้อ 5

ข้อ 6

ข้อ 7

สำหรับข้อ 8 ถ่ายรูปไม่ทัน แต่สามารถจดชื่อผู้ที่ตอบถูกเป็นคนที่ 9 ไว้ได้ค่ะ
( เจ๋งซะเมื่อไหร่  -  -  )
คำถามข้อ 8 ถามว่า " เพลงแปดโมงเช้าวันอังคาร ร้องยังไง ? "
คำตอบก็คือ..  ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย...  ( ต่อเอง ) เพลงชาติไทยนั่นเอง
ผู้ที่ตอบถูกเป็นคนที่ 9 คือ FAUST_VIII ค่ะ

กิจกรรมนี้ ผู้จัดเน็ตล่มร่วมครึ่งชั่วโมง กิจกรรมเลยต้องยุติไปด้วยคำถามทั้งหมด 8 ข้อ
จึงต้องขออภัยผู้เล่นทุกท่านเป็นอย่างสูง เพราะไม่คาดคิดว่ามันจะล่ม  -   -

ผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยอีกครั้งนะคะ

ปล. ภาพรวมกิจกรรม เครดิต : ว่าที่จีเอ็มอาสา ma-mee-rai-tum

อ้างจาก: ☻♪☺ aBb€s§ ☺♪☻ ที่ 03-04-2010, 23:27:34

สนใจชิมซักนิดมั้ย ?! ?
ป้าย: จีเอ็ม อาสา 
หน้า: [1]