GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หมวกไม่ไผ่สานรับเควสที่ไหนค่ะ  (อ่าน 748 ครั้ง)
~namfon~
Newbie
*

หมวกไม่ไผ่สานรับเควสที่ไหนค่ะ
« เมื่อ: 03-04-2010, 20:16:29 »

หมวกไม่ไผ่สานรับเควสที่ไหนค่ะ

ต้องทำไงบ้างค่ะ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: หมวกไม่ไผ่สานรับเควสที่ไหนค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-04-2010, 20:27:05 »

เป็นข้อมูลจากวิกิเก่าครับ ไม่รู้ว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือเปล่า

ตามนี้นะครับ
เริ่ม    คู เคง จิน หมู่บ้านวินเดิ้ลวู้ด
จบ    คู เคง จิน หมู่บ้านวินเดิ้ลวู้ด
รางวัล    หมวกไม้ไผ่สาน(+หลบหลีก3)
สิ่งที่ต้องทำ    หา เปลือกไผ่เดือด100 อัน + ใบไผ่ 500อัน + เงิน5000บิลล่า

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]