GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มโอโม่คับ  (อ่าน 617 ครั้ง)
ปกฤษณ์ พวงทอง
Jr. Member
**

จีเอ็มโอโม่คับ
« เมื่อ: 02-08-2007, 22:08:48 »

เรื่องเควสส่งจดหมายเวล40เป็นเควสต่อเนื่องเริ่มรับจากคนทำหมวกฝางเมืองสมิงอยู่ดีๆเควสหายไปเหลือดแต่จดหมายส่งก็ไม่ได้ผมจำได้ว่าไปโพสที่โรงงานฆ่าแมลงแต่ผมหาไม่เจอแล้วไม่รู้ว่าคุณโอโม่จะเชื่อผมไหมเพราะผมก็แจ้งไปนานแล้วแต่ม่ะค่อยมีเวลาได้ดูถามจีเอ็มคนอื่นก็บอกให้ไปโพสๆจนผมรู้สึกถ้อ จิงๆก็ไม่ได้สำคัญอาไรมากแต่มันค้างค่าในใจเวลาเล่นถ้าไงหาที่แจ้งไม่เจอผมขอแจ้งใหม่ตรงนี้เลยนะคับ เรื่องมีอยู่ว่าผมรับเควสมาเป็นเควสต่อเนื่อได้ประสบการณ์ส่งจดหมายไปที่ต่างๆมาจนถึงเวล40ส่งที่เมืองที่เปลี่ยนอาชีพเรนเจอร์แต่เวลผมยังไม่ถึงละผมก็เก็บเวลไปเรื่อยๆ พอเวลถึงก็มาส่งแต่ส่งไม่ได้ตอนแรกคิดว่าจำคนที่จะส่งเคสาผิดแต่ลองทั้วแล้วทั้งเมืองก็ไม่ได้เควสก็ม่ะอยู่ไม่รู้จะทำไง ยังไงคุณโอโม่ช่วยผมหน่อนนะคับ ขอบคุณอย่างสูง จากKinKeDo Wink
เม่น
Asura Developer
Full Member

สบายมาก!!!

Re: จีเอ็มโอโม่คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-08-2007, 22:14:43 »

อ้างจาก: KinKeDo ที่ 02-08-2007, 22:08:48
เรื่องเควสส่งจดหมายเวล40เป็นเควสต่อเนื่องเริ่มรับจากคนทำหมวกฝางเมืองสมิงอยู่ดีๆเควสหายไปเหลือดแต่จดหมายส่งก็ไม่ได้ผมจำได้ว่าไปโพสที่โรงงานฆ่าแมลงแต่ผมหาไม่เจอแล้วไม่รู้ว่าคุณโอโม่จะเชื่อผมไหมเพราะผมก็แจ้งไปนานแล้วแต่ม่ะค่อยมีเวลาได้ดูถามจีเอ็มคนอื่นก็บอกให้ไปโพสๆจนผมรู้สึกถ้อ จิงๆก็ไม่ได้สำคัญอาไรมากแต่มันค้างค่าในใจเวลาเล่นถ้าไงหาที่แจ้งไม่เจอผมขอแจ้งใหม่ตรงนี้เลยนะคับ เรื่องมีอยู่ว่าผมรับเควสมาเป็นเควสต่อเนื่อได้ประสบการณ์ส่งจดหมายไปที่ต่างๆมาจนถึงเวล40ส่งที่เมืองที่เปลี่ยนอาชีพเรนเจอร์แต่เวลผมยังไม่ถึงละผมก็เก็บเวลไปเรื่อยๆ พอเวลถึงก็มาส่งแต่ส่งไม่ได้ตอนแรกคิดว่าจำคนที่จะส่งเคสาผิดแต่ลองทั้วแล้วทั้งเมืองก็ไม่ได้เควสก็ม่ะอยู่ไม่รู้จะทำไง ยังไงคุณโอโม่ช่วยผมหน่อนนะคับ ขอบคุณอย่างสูง จากKinKeDo Wink

เดี๋ยวจะตรวจสอบเควสให้นะครับว่ามีบัคอะไรเหรอป่าว

จินตนาการได้อีก จินตนาการจนไม่ไหวจะเคลียร์
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #2 เมื่อ: 03-08-2007, 16:23:32 »

ต้องเลเวล 41 ก่อนนะค่ะ แล้วไปรับเควสต่อได้ที่เรดคลิปจ้า

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
อรณี เวียงหก
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-08-2007, 19:10:49 »

ใช่จีเอ็มโอโม่ป่าวทำไมเข้าเล่นเกมส์ไม่ได้ Huh?
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-08-2007, 19:15:38 »

อ้างจาก: omo omo ที่ 03-08-2007, 16:23:32
ต้องเลเวล 41 ก่อนนะค่ะ แล้วไปรับเควสต่อได้ที่เรดคลิปจ้า

อันนี้เป็นข้อความของ จีเอ็ม โอโม่ เมื่อตอนประมาณ บ่าย 4 โมงเย็นครับ .. ตอนนี้ คงถึงบ่านเเล้วล่ะ ..

ที่เข้าเกม ไม่ได้ขณะนี้ เพราะ เกิดความผิดปกติ เกี่ยวกับ เงินโซล ไอเทมโซล และ ไอเทมในอคาเดมีครับ ..

ตอนนี้ทีมงานกำลังแก้ไขอยู่ คิดว่า อีกไม่นาน ก็จะสามารถเข้าเกม ได้ครับ

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ปกฤษณ์ พวงทอง
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 03-08-2007, 22:52:03 »

คือตอนนี้ก็เวล41ละนะคับแต่ก็ยังทำต่อไม่ได้อยู่ดี
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #6 เมื่อ: 07-08-2007, 11:55:31 »

เวล 41 แล้วไปคุยกับโซลอนที่เรดคลิปจ้า

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ทัตเทพ เข็มมาลัย
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 08-08-2007, 19:32:35 »

เควสในเกมส์ของเขาดีจริงแฮะๆ Cool
ปนัดดา แก้วชัย
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06-12-2010, 13:57:31 »

เมือวานผมได้ไปซื้อไม้เนื้ออ่อนทีเมืองวินดดคับเขาขาย0โซลพวกผมก็ซื้อมา1450อันพอซื้อเส็รจเขาก็ทวงคืนแต่พวกผมได้เอาไปทำการงานหมดแล้วจะโดนแบรน์ไมคับ Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Cry Cry Cry Cry Cry Cry
ป้าย:
หน้า: [1]