GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หบายอีกแล้วPK  (อ่าน 139 ครั้ง)
นิuจา7ร้Lงา
Jr. Member
**

หบายอีกแล้วPK
« เมื่อ: 02-04-2010, 15:45:27 »

ดูครับคนสมัยนี้ผมลากโกเลมโคลนมา5ตัวยิงแย่งผมอะตัวแรกก็แล้วยังไม่ตายนะครับแย่งตัวสองต่อยังไม่ตายอีกนะตัว3ต่ออีกตัว4อีกต่างหากยังจะเอาตัวที่5อีกนะโมโหสุดขีดเลยฆ่าทิ้งกลับมีของแถมมาอีกดังภาพ

เร็วก็บอกล้ำหน้า      ช้าก็บอกอืดอาด
โง่ก็ถูกตะวาด          ฉลาดก็ถูกระแวง
ทำก่อนก็บอกไม่ได้สั่ง   ทำทีหลังก็บอกไม่มีหัวคิด
          นี่แหละพวกเรา จoมมาSสะท้านภพ
นิuจา7ร้Lงา
Jr. Member
**

Re: หบายอีกแล้วPK
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-04-2010, 15:46:15 »

กำลงผิดบอด

เร็วก็บอกล้ำหน้า      ช้าก็บอกอืดอาด
โง่ก็ถูกตะวาด          ฉลาดก็ถูกระแวง
ทำก่อนก็บอกไม่ได้สั่ง   ทำทีหลังก็บอกไม่มีหัวคิด
          นี่แหละพวกเรา จoมมาSสะท้านภพ
ป้าย:
หน้า: [1]