GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการทำงานของจีเอมอาสา HidroJen-D เซิฟเวอร์วุ้นใต้พิภพครับ  (อ่าน 382 ครั้ง)
หนึ่งสองสามสี่ ห้าหกเจ็ด
Newbie
*

รายงานการทำงานของจีเอมอาสา HidroJen-D เซิฟเวอร์วุ้นใต้พิภพครับ
« เมื่อ: 01-04-2010, 23:29:47 »

ผมได้เริ่มจัดกิจกรรมในเวลา21.00น.โดยประมาณ

ผมจัดกิจกรรมทายเพลงทั้งหมด10ข้อ และข้อแถม3ข้อครับ

รวมผู้ตอบคำถามถูกทั้งหมด13คนครับ

รางวัลคือเหรียญรางวัลคนล่ะ10เหรียญ รวมแจกไป130เหรียญครับ

กิจกรรมทายเพลง 10 ข้อมีดังนี้

ข้อผิดพลาดในกิจกรรมวันนี้
1. ผมได้ตอบคำถามผิดไปในข้อที่9 แล้วผมจึงเปลี่ยนคำถาม
2. มีผู้เล่นกิจกรรม2ท่านหลุดออกจากเกมผมจึงต้องรอรับเขามารับรางวัลทีหลังครับ

ข้อ1. ฉันเคยผิดพลาดสิ่งที่ดีที่สุดในชีวิต หากในวันที่ฉันหลงอยู่ ไม่มีหนึ่งใจของเธอ
ตอบ ขอบคุณที่รักกัน ของ โปเตโต้
ผู้ที่ตอบถูกคือ  MiEiMiKi_JMB_DuCr

ข้อ2.  อยากหนีความจริงที่มีเธออยู่จะทิ้งตัวเองหลบอยู่ในฝันให้เขาและเธอได้รักกันฉันรับไม่ไหว
ตอบ หลับข้ามวัน ของ Sweet Mullet
ผู้ที่ตอบถูกคือ –Never-Inw-

ข้อ3. รักแทบตายแต่สุดท้ายเธอก็เลือกเขา เรื่องราวของเราจบลงแค่นี้ใช่ไหม
ตอบ จำไว้คนเลว ของ Flame
ผู้ที่ตอบถูกคือ erfefef

ข้อ4. โลกใบนี้ เหมือนมีคำสาปให้คนทุกคนทำสิ่งต้องห้าม ก็รู้ว่าไม่ดี
ตอบ ข้าน้อยสมควรตาย ของ Big ass
ผู้ที่ตอบถูกคือ Cl-lIdol2I

ข้อ5. ผิดไหมอยากรู้ถ้าเพื่อนกัน จะมีเธอในฝันทุกๆคืน แล้วถ้าเพ้อถึงตอนตื่น จะว่าอะไรไหม
ตอบ เพื่อนกัน ฝันทุกคืน ของ April Fool’s Day
ผู้ที่ตอบถูกคือ O.VaMpIrE_.O

ข้อ6. ทุกถ้อยคำพูดจาอ่อนหวาน ช่างเย้ายวนใจอ่อนไหวคำหวาน ให้เราหลงไหลปักใจอยู่นาน
ตอบ โกหก ของ tattoo color
ผู้ที่ตอบถูกคือ CuPiicLnZz

ข้อ7. เศษหนึ่งที่เหลือก็คือส่วนเกิน ที่ฉันไม่ควรได้ร่วมเดินได้อยู่ข้างๆเธอ
ตอบ เศษ1ส่วนเกิน ของ Pancake
ผู้ที่ตอบถูกคือ Nutella

ข้อ8. วันนี้ฉันมีนิทานอยากเล่าให้เธอฟังนิทานเรื่อง ท.ทหาร อดทน
ตอบ ราตรีสวัสดิ์ ของ Fucking Hero feat. ธี ไชยเดช
ผู้ที่ตอบถูกคือ -SBiiz-

ข้อ9. สอนให้รู้หน่อย ให้ตาสว่าง สอนให้คิดบ้าง ให้ฉันโกรธแค้นเธอ
ตอบ เกลียดเธอไม่ลง
ผู้ที่ตอบถูกคือ gamelovely
ข้อ10. ป่านนี้เค้าคงไปกะรักดีๆ เราจะมัวแต่รอเค้าทุกนาทีทำไม
ตอบ Happy Hurt Day ของ Neko Jump
ผู้ที่ตอบถูกคือ nikug

ข้อแถม

ข้อ1.ชุดนี้ยิ่งมองยอ่งใจสั่น ชุดนี้ยิ่งทำฉันหวั่นไหว
ตอบ ชุดนักศึกษา ของ Frick
ผู้ที่ตอบถูกคือ sTepSky

ข้อ2.บัวลอยเจ้าเพื่อนยาก ทำไมจากข้าเร็วเกินไป,
บัวลอย ของ คาราบาว
ผู้ที่ตอบถูกคือ Oo_WooW_oO

ข้อ3.ถ้าไม่ชอบทำไรหน้าเบื่อ แล้วทำไมต้องทำตามความเชื่อ
ตอบ  kamikaze  wave  ของ kamikaze
ผู้ที่ตอบถูกคือ Dek_song_gas

นี่คืดภาพของผู้ที่ตอบถูกครับและตอนแจกรางวัลครับ

Smiley

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: รายงานการทำงานของจีเอมอาสา HidroJen-D เซิฟเวอร์วุ้นใต้พิภพครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-04-2010, 23:40:40 »

ดีมากท่าน Smiley

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
อาบี เด เบ
Hero Member

Re: รายงานการทำงานของจีเอมอาสา HidroJen-D เซิฟเวอร์วุ้นใต้พิภพครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-04-2010, 10:56:19 »

ตั้งกระทู้เดียวพอค่ะ

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
ป้าย:
หน้า: [1]