GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เกี่ยวกับ หินซาดิส ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 376 ครั้ง)
lightkung13
Jr. Member
**

อยากรู้เกี่ยวกับ หินซาดิส ช่วยหน่อยครับ
« เมื่อ: 01-04-2010, 20:37:38 »

คือเวลาปกติที่เรากดใช้หิซาดิส แล้วตีมอนจะมีตัวเลขสีน้ำเงินขึ้น อันนี้คือผลของหินซาดิสใช่ปะครับ
เรื่องที่จะถามมี 2 ข้อ
1. เวลาที่เราตีโป๊ะล่ะครับ หินซาดิสทำงานปะ เพราะมองไม่เห็นตัวเลขเพราะกรอบสีเหลืองมันบังอะ เลยมองไม่เห็น  Shocked
2. เวลาที่เราใช้ดาบที่เพิ่มพลังโจมตี เช่น ดาบศักสิทธิ์ มันจะมีพลังที่เพิ่มขึ้นมาเป็นตัวสีน้ำเงินอยู่แล้ว ถ้าเราใช้หินซาดิสล่ะ ความแรงจะบวกเพิ่มที่ตรงไหน ระหว่างความแรงปกติ หรือ ความแรงที่บวกพลังพิเศษของดาบไปแล้ว  Shocked
ใครรู้บอกหน่อยนะ   Sad Sad
( คำถามข้อพิเศษ ) อยากให้มีหินแบบเช่าอะ   Evil  Evil ปัจจุบันรู้สึกว่ามันแพงอะ
 Smiley Smiley Smiley
lightkung13
Jr. Member
**

Re: อยากรู้เกี่ยวกับ หินซาดิส ช่วยหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-04-2010, 22:37:27 »

ไม่มีใครมาตอบเลยอะ
-Emily-
Sr. Member

แสลดดด อย่ามาทำหน้าเป็นบัฟฟาโร่อดหญ้า กรุไม่ง้อนะ

Re: อยากรู้เกี่ยวกับ หินซาดิส ช่วยหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-04-2010, 06:42:54 »

คุณสมบัติคือ มันจะทำให้ดาแมจที่มอน1ตัวได้รับ เพิ่มเป็น2เท่า

เพราะงั้นถึงจะโปะไม่โปะมันก็คือค่าดาแมจอยู่ดีคับ

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-04-2010, 06:55:30 »

จิ้มไปดูได้เลยนะค่ะ

อันนี้ของทีมงานทำ ละเอียดดี ^^

ข้อมูล หินซาดิสม์
ป้าย:
หน้า: [1]