GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมอสุราวันนี้ บัคเพียบวันนี้  (อ่าน 367 ครั้ง)
wargamer
Jr. Member
**

เกมอสุราวันนี้ บัคเพียบวันนี้
« เมื่อ: 31-03-2010, 16:57:50 »

ไม่อยากบรรยายเลยครับวันนี้ ทำไมทีมงานไม่ตรวจสอบก่อนแพทจริงๆ พอมีปัญหาก้มาขอโทษกัน
ผมว่า น่าจะตรวจสอบแพทที่ลงให้ดีก่อนจะได้ไม่มีปัญหา วันนี้บัคเพียบเลย
ทั้งผีหัวขาด ทั้งวาปใบเรียกเพื่อนก็ไม่ได้ ทีมงานก็พยายามแก้ตามหลัง
ผมสงสารทีมงานอยู่ แต่ขอให้ตรวจสอบก่อนแพทจะดีกว่าไหมครับ มีคนบ่นกันเยอะ
ในแง่ของการตลาด ผมว่าถ้ามีปัญหาบ่อย อาจทำให้เกมนี้เป้นตำนานไปก็ได้น่ะครับ

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: เกมอสุราวันนี้ บัคเพียบวันนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-03-2010, 17:38:01 »

ทางทีมงานต้องขอขอบคุณ และขอน้อมรับความหวังดีของเพื่อนๆครับ Cry Cry  ในครั้งต่อไปทางทีมงานจะระวังและรอบคอบให้มากขึ้นครับ

และต้องฝากขออภัยเพื่อนๆทุกท่านด้วยครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในวันนี้ครับ

ป้าย:
หน้า: [1]