GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: โปร บอท Asura นี่  (อ่าน 4244 ครั้ง)
ฐาปกรณ์ พรหมบุตร
Newbie
*

โปร บอท Asura นี่
« เมื่อ: 31-03-2010, 07:36:00 »

Evil วันนี้ อิชั้นจะมาคุยกันในเรื่องโปร เกม อสุร่า เพื่อนๆหลายคนคงจะอยากได้มันมากใช่มั๊ยล่ะ อิอิ   Evil

Smileyก็น่าจะอยากได้กันทั้งนั้นแหละนะเพราะว่าถ้ามีโปรอสุร่าก็น่าจะทำอะไรก็ได้อย่างสบายๆ หุหุ ^ ^ Smiley

อ่ะ ว่าแล้วเรื่องอะไรจะแจกให้ง่ายๆล่ะ อิอิ ขอบอกไว้เลยนะ ไอ้พวกที่มันชอบใช้โปรต่างๆในการเอาเปรียบชาวบ้านเขาอ่ะ ซักวันมันจะต้องได้รับกรรมอะไรซักอย่างล่ะ

และที่จะได้รับกรรมมากที่สุดก็คงจะเป็น พวกที่สร้าง โปร บอท ต่างๆขึ้นมา ขอบอกเลยนะคะว่าอิชั้นเนี่ย สร้างกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อที่จะ ประกาศให้รู้ว่าการเอาเปรียบผู้อื่นน่ะมันไม่ดี ทำให้ผู้อื่นเขาเสียเปรียบ

เนี่ยวันนี้ก็เหมือนกัน วันที่ 30 มีนาคม พุทธศักราชที่ 2010 เพื่อนอิชั้นโดนแฮคทั้งๆที่ไม่เคยบอกรหัสกับใครเลยนะคะ ดูสิพอแฮคปุ๊บ ก็เอาเบรดเวล 55 ไป ของที่มีหายหมด

และยังใจร้ายลบตัวละครทิ้งไปอีกก ดูซิว่ามันทำขนาดไหน พวกที่ใช้โปรต่างๆกรุณาหยุดซะเถอะค่ะเพื่อตัวของท่านเอง

และอิชั้นขอคุยในเรื่องแบทเทิลรอยัลอีกนะคะ แต่ก่อนน่ะแบทเทิลรอยัลเนีย เขาไม่ได้เล่นแบบนี้ไม่ใช้เหรอคะ นึกจะตีก็ตี ขอโทษแล้วก็ยังไม่หายแล้วก็ตีไปเรื่อยๆ สงสัยคนที่เข้ามาเล่นเนี่ยคงจะอายุเท่าๆกับเด็กละมั้ง วุดทิภาวะเท่ากับ

เด็ก ป.2-5 เลย เด็กสมัยนี้เขาคงขาดสามัญสำนึกกันหมดอ่ะค่ะ (ขอโทษสำหรับเด็กบางคนที่ต้องรับคำดุว่านี้ด้วยนะคะ) คำว่าสามัญสำนึก ในพจณานุกรมมีค่ะไปเปิดดูได้นะคะ แบทเทิลรอยัลน่ะเขามีไว้เล่นกันเพื่อผูกมิตร ประลองกันแบบใสซื่อ

ถ้าจะเล่นแบบรุมกันก็ต้องให้ทั้งสองฝ่ายยอมรับ แต่ตอนนี้มันไม่ใช่แล้วค่ะ อยากจะให้พวกจีเอ็มเกมอสุร่าดูแลเกมให้ดีกว่านี้ ไม่งั้นจะมีไปทำไมคะ จีเอ็มอ่ะ จีเอ็มส่วนมากน่ะเปนคนดีกันหมดแหละค่ะอย่าไปว่าเขา(อันนี้แค่เตือน) เออ ลืมอีกอย่าง

ในแบททำไมเขาด่ากันรุนแรงกันจังล่ะคะ ด่าแบบ....หืม รับไม่ได้ค่ะ ก็เข้าใจนะคะว่า พออารมณ์มันขึ้นแล้วมันหยุดไม่ได้ แต่ก็น่าจะหัดลดกิเลศในใจบ้างก็ดีนะคะ ไม่งั้นเกมนี้มันจะดูน่ารังเกียจ อยากให้รางวัลที่คนสร้างเกมเขาได้มามันเสื่อมเสีย

Huh?เหรอคะ  Huh?

ป.ล. อ้อลืมไปดิฉันไม่มีนะคะโปรอ่ะ อิอิ แค่หลอกให้เข้ามา ด?ษน้าคร้า  อ้อลืมอีกหลาคนคงคิดว่าทำไมเดี๋ยวบางหัวข้อดิฉันเป็นผู้ชายเดี๋ยวบางหัวข้อเป็นหญิง เรื่องนี้เจ้าของไอดีเขาให้ไอดีมาตั้งหัวข้ออะไรก็ได้น่ะค่ะ

ดิฉันก็เลยเอาเรื่องนี้มาเลย รำคาญมาก  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

อ้อแล้วอีกอย่างนะคะ ใครที่ไม่เห็นชอบกับข้อความนี้ จะด่าก็เข้ามาที่ อีเมลนี้นะคะ shana_shakugan_no_shana@hotmail.com

ใครมีความเห็นดีๆอีกก็เมนต์เข้ามากันนะคะ

Coolขอบคุณค่ะ  Cool

เอาล่ะ ใครที่เห็นด้วยกับข้อความนี้แล้วอยากที่จะเม้นต์ข้อความ                          ให้พิมพ์ Yes      แล้วตามด้วย  ใช่       อันนี้นะคะ .............(ต่อด้วยข้อความ).......

ส่วนใครที่ไม่เห็นด้วยกับข้อความนี้พิมพ์แล้วอยากจะเม้นต์ข้อความ                      ให้พิมพ์ No       แล้วตามด้วย  ไม่        อันนี้นะคะ .............(ต่อด้วยข้อความ)........

ส่วนใครที่รู้สึกว่าบางส่วนก็เห็นด้วยบางส่วนไม่เห็นด้วยถ้าอยากจะเมนต์ข้อความ   ให้พิมพ์  So So   แล้วตามด้วย  woon อันนี้นะคะ ............(ต่อด้วยข้อความ)........

หยุดใช้โปรเพื่อตัวคุณเองและผู้อื่น

+*¨^¨*+PåÑJåRë€+*¨^¨*+
Jr. Member
**

Re: โปร บอท Asura นี่
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-03-2010, 07:54:29 »

Yes ใช่ ก็แบบว่าไม่รู้ว่าใช้โปรอะไรในการแฮคตัวคนอื่นอ่ะนะ แต่มันไม่ดีอ่ะคนอื่นเค้าเวลมา เค้าพยายามหาของมาแทบตายกลับมาโดนแฮคเพราะคนพวกนี้อ่ะ
-Emily-
Sr. Member

แสลดดด อย่ามาทำหน้าเป็นบัฟฟาโร่อดหญ้า กรุไม่ง้อนะ

« ตอบ #2 เมื่อ: 31-03-2010, 08:13:43 »

ถ้าพบเห็นก็แจ้งคับ มีคนไม่ดี ก็ต้องมีคนดีอยู่บ้างล่ะสังคมเรา Embarrassed

U b o n B a $ i c & S t € P
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-03-2010, 08:15:16 »

เอ่อ

บอทมันหมดตอนสมัย บทที่ 5 จ้าวแห่งสมรภูมิ ครับ

ตอนนั้น จีเอ็มโอโม่ ประกาศปุ๊บ 5 3 4 2 1

หลุด ทั้ง เซิฟ

พอ เข้า มา บอท หาย ครับ ใช่

เพราะ ฉะนั้น มัน ไม่ มี แล้ว บอท อสุรา อะ

คง ไม่ มี พวก ไหน เสีย เวลา มา ทำ บอท อสุรา หรอก

พวก มัน คง ทำ พวก

โปรออดิชั่น

โปรSF

hackmap ดอทเอ นู่น  Smiley

No-ComMenT
Sr. Member

เหนื่อยใจ!!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-03-2010, 12:45:03 »

อ้างจาก: U b o n B a $ i c & S t € P ที่ 31-03-2010, 08:15:16
เอ่อ

บอทมันหมดตอนสมัย บทที่ 5 จ้าวแห่งสมรภูมิ ครับ

ตอนนั้น จีเอ็มโอโม่ ประกาศปุ๊บ 5 3 4 2 1

หลุด ทั้ง เซิฟ

พอ เข้า มา บอท หาย ครับ ใช่

เพราะ ฉะนั้น มัน ไม่ มี แล้ว บอท อสุรา อะ

คง ไม่ มี พวก ไหน เสีย เวลา มา ทำ บอท อสุรา หรอก

พวก มัน คง ทำ พวก

โปรออดิชั่น

โปรSF

hackmap ดอทเอ นู่น  Smiley

ไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

« ตอบ #5 เมื่อ: 01-04-2010, 12:03:03 »

Yes ใช่   เพราะว่า  คนยังงี้มีเยอะครับ   แต่ผมว่าคุณเจ้าของบอดเขียนตอนเมาเพราะโดนแฮค  จากคริสศักราช  เป็นพุธศักราช laugh laugh laugh

LOVE MAN U
จูออน ขี้ติดรูตูด
Jr. Member
**

ตู่คือสัจจะของโลก

« ตอบ #6 เมื่อ: 03-01-2011, 15:38:10 »

อ้างอิง

วันนี้ อิชั้นจะมาคุยกันในเรื่องโปร เกม อสุร่า เพื่อนๆหลายคนคงจะอยากได้มันมากใช่มั๊ยล่ะ อิอิ   

ก็น่าจะอยากได้กันทั้งนั้นแหละนะเพราะว่าถ้ามีโปรอสุร่าก็น่าจะทำอะไรก็ได้อย่างสบายๆ หุหุ ^ ^

อ่ะ ว่าแล้วเรื่องอะไรจะแจกให้ง่ายๆล่ะ อิอิ ขอบอกไว้เลยนะ ไอ้พวกที่มันชอบใช้โปรต่างๆในการเอาเปรียบชาวบ้านเขาอ่ะ ซักวันมันจะต้องได้รับกรรมอะไรซักอย่างล่ะ

และที่จะได้รับกรรมมากที่สุดก็คงจะเป็น พวกที่สร้าง โปร บอท ต่างๆขึ้นมา ขอบอกเลยนะคะว่าอิชั้นเนี่ย สร้างกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อที่จะ ประกาศให้รู้ว่าการเอาเปรียบผู้อื่นน่ะมันไม่ดี ทำให้ผู้อื่นเขาเสียเปรียบ

เนี่ยวันนี้ก็เหมือนกัน วันที่ 30 มีนาคม พุทธศักราชที่ 2010 เพื่อนอิชั้นโดนแฮคทั้งๆที่ไม่เคยบอกรหัสกับใครเลยนะคะ ดูสิพอแฮคปุ๊บ ก็เอาเบรดเวล 55 ไป ของที่มีหายหมด

และยังใจร้ายลบตัวละครทิ้งไปอีกก ดูซิว่ามันทำขนาดไหน พวกที่ใช้โปรต่างๆกรุณาหยุดซะเถอะค่ะเพื่อตัวของท่านเอง

และอิชั้นขอคุยในเรื่องแบทเทิลรอยัลอีกนะคะ แต่ก่อนน่ะแบทเทิลรอยัลเนีย เขาไม่ได้เล่นแบบนี้ไม่ใช้เหรอคะ นึกจะตีก็ตี ขอโทษแล้วก็ยังไม่หายแล้วก็ตีไปเรื่อยๆ สงสัยคนที่เข้ามาเล่นเนี่ยคงจะอายุเท่าๆกับเด็กละมั้ง วุดทิภาวะเท่ากับ

เด็ก ป.2-5 เลย เด็กสมัยนี้เขาคงขาดสามัญสำนึกกันหมดอ่ะค่ะ (ขอโทษสำหรับเด็กบางคนที่ต้องรับคำดุว่านี้ด้วยนะคะ) คำว่าสามัญสำนึก ในพจณานุกรมมีค่ะไปเปิดดูได้นะคะ แบทเทิลรอยัลน่ะเขามีไว้เล่นกันเพื่อผูกมิตร ประลองกันแบบใสซื่อ

ถ้าจะเล่นแบบรุมกันก็ต้องให้ทั้งสองฝ่ายยอมรับ แต่ตอนนี้มันไม่ใช่แล้วค่ะ อยากจะให้พวกจีเอ็มเกมอสุร่าดูแลเกมให้ดีกว่านี้ ไม่งั้นจะมีไปทำไมคะ จีเอ็มอ่ะ จีเอ็มส่วนมากน่ะเปนคนดีกันหมดแหละค่ะอย่าไปว่าเขา(อันนี้แค่เตือน) เออ ลืมอีกอย่าง

ในแบททำไมเขาด่ากันรุนแรงกันจังล่ะคะ ด่าแบบ....หืม รับไม่ได้ค่ะ ก็เข้าใจนะคะว่า พออารมณ์มันขึ้นแล้วมันหยุดไม่ได้ แต่ก็น่าจะหัดลดกิเลศในใจบ้างก็ดีนะคะ ไม่งั้นเกมนี้มันจะดูน่ารังเกียจ อยากให้รางวัลที่คนสร้างเกมเขาได้มามันเสื่อมเสีย

เหรอคะ 

นี่ผมจะบอกอาไลไห้น้าถ้าเพื่อนเทอไมได้บอกรหัสใครอ่ะ

มันก็มีหลานสาเหดน้า บอกอีเมลที่สมักเกมนี้ไปไงหรือว่าไปเล่นร้านโดนเค้าดักคีละ

หรือเเอบมอง

ส่วนเรื่องโปรบอทอ่ะผมว่ามันมีอะก็ดีนะ

ถ้าเกมเวลมันขึ้นง่ายๆหน่อยก็คงจะไม่มีหรอก

ดูสิลากมอนยังต้องจำกัดเลยว่าได้มากสุดกี่ตัวเกินนั้นอด

ปันยาอ่อนจิงๆ

ก็เข้าใจว่าอยากจะเเบ่งปันกันไม่ต้องเเย่งกันลาก

เเต่ผมเหงใครเค้าก็ลากได้เท้าที่จะลากได้ทั้งนั้นอ่ะ

เห้อ
ปานยาอ่อนจิงๆ

ส่วนเเบทเทิลอ่ะเค้ามีไว้ค่ากันเเล้วจะมาปันยาอ่อนโวยวายทำไมเเบทเทิลมีไว้ค่าไมได้มีไว้มานั่งผ๔กมิดถ้าอยากผูกมิดมันก็ได้เเต่ถ้าค่ากันมันก็ไม่ผิดอ่ะ

ปานยาอ่อน

เเล้วคนเราเวลามันสุเค้าไมได้มันก็อารมขึ้นเลยด่ามันเรื่องปกติของโลกเกมออนไลน์

จะไปอาไลกะมันหนักหนา

เเล้วเด็กป2-5เนี่ยถ้ามันด่ามานคงไม่ด่าเก่งขนาดนั้นหรอก

ブルードラゴン[ฟามลับ]
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 03-01-2011, 15:45:48 »

ไม่รุสิว่าไงดีละ อาปวดท้อง

ฟาร์มผมเลี้ยงจรเข้นะครับไม่เยอะไม่กัดด้วย คลิกรูปบน^
เทออ่าน่ารัก
อยากทักนะเออ
ชอบฝันละเมอ
เหงเทอเปงควาย
Jr. Member
**

Inu

« ตอบ #8 เมื่อ: 03-01-2011, 15:53:21 »

แบทเขามีไว้ให้ฆ่ากันนิ Huh?เมื่อก่อนมันเปงไงเหรอ Huh?นึกจะตีก้อตีก้อปกตินิ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #9 เมื่อ: 03-01-2011, 15:54:42 »

พุทธศักราช 2010 รู้สึก ต้นตระกูลผมยังไม่เกิดเลย
 Shocked Shocked

NeeD not to know

T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #10 เมื่อ: 03-01-2011, 15:56:21 »

กระทู้นี่เกือบปีแล้วนะ - -

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
.แ ม ว ดำ.!*
Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03-01-2011, 15:57:29 »

แบทในความคิดหนู
เป็นที่เอาไว้ตีกันโดยมีการยอมรับทั้ง 2 ฝ่ายโดยไม่อยากให้เวลลด
เป็นที่พบปะสังสรรค์ประลองฝีมือกันภายในกิล หรือเกมส์
แต่ตอนนี้ไม่เคยคิดจะลงแบต ลงไปใครก็ไม่รู้ตีฉัน  Angry
ไปทำอะไรให้ฟร่ะ แค่ลงไปฟูแฟนอะ ผิดหรอ  Angry

ใช่ เห็นด้วยกับกระทู้นี่
เราเคยจู่ๆก็โดนแฮกไป ทั้งๆที่ไม่เคยบอกรหัส และพาสเวิดใคร ในเกม Audition
หมดเงินไปเกือบหมื่น
เล่นมาเืกอบ 4 ปี
ต้องหยุดเพราะโดนแฮกนี่หละ
 Cry

หากอสุราเราโดนแฮกอีก
ขออำลาแล้วจริงๆ
 Sad

Myself
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

« ตอบ #12 เมื่อ: 03-01-2011, 17:04:04 »

ยังขุด

LOVE MAN U
No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

« ตอบ #13 เมื่อ: 03-01-2011, 17:49:59 »

อ้างจาก: -ZeeD- ที่ 03-01-2011, 15:54:42
พุทธศักราช 2010 รู้สึก ต้นตระกูลผมยังไม่เกิดเลย

เหอะๆ Evil

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

« ตอบ #14 เมื่อ: 03-01-2011, 18:41:57 »

อ้างจาก: -ZeeD- ที่ 03-01-2011, 15:54:42

แต่ถ้าเป็นคริสตศักราชเกิดแล้วล่ะ แล้วพุทธศักราช 2010 มีสักกะเกมยัง Huh?
แต่ก็นะ เคยมีคนมาขอไอดีกับพาสด้วย ดีนะคนขอมันเป็นคาเดท ไม่งั้นโดนตีตาย Embarrassed(อวตาร)
ปล.อากให้มีอิโมชั่นวุ้นตายมั่งง่ะ Evil

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ป้าย: โปร บอท Asura นี่ 
หน้า: [1] 2