GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเข้าเล่นเซิร์ฟนรกได้ยังไงครับ บอกที  (อ่าน 445 ครั้ง)
lightkung13
Jr. Member
**

จะเข้าเล่นเซิร์ฟนรกได้ยังไงครับ บอกที
« เมื่อ: 31-03-2010, 00:10:30 »

พอเวลากดเข้าเกมแล้วมีแค่ 3 เซิร์ฟให้เลือกอะ มีวุ้นสวรรค์ ดาวดึง และPK อะ Huh? Huh? Huh?
อยากลองเข้าเล่นเซิร์ฟนรกบ้างครับ  โซลมีแล้ว Cry Cry Cry
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: จะเข้าเล่นเซิร์ฟนรกได้ยังไงครับ บอกที
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-03-2010, 00:59:35 »

เซิฟนรกต้องโหลดตัวเกมแยกต่างหากจากเซิฟหลักทั้ง 3 คับผม
โหลดได้ที่นี่เลยคับ

โหลดด้วยตัวช่วยดาวน์โหลดของอสุรา
http://www.asura.in.th/files/downloads/asura_beta.exe

โหลดตัวตรง (จะใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดอื่นๆก็ดีนะคับ)
http://www.asura.in.th/files/downloads/asura_beta_p584.exe

แล้วเจอกันในเกมนะคับผม Smiley

MaCus_KP
Hero Member

Re: จะเข้าเล่นเซิร์ฟนรกได้ยังไงครับ บอกที
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-03-2010, 01:39:13 »

บอกสำหรับบางคนที่อยากเล่นเซิฟนรก แล้วยังอ่านไม่ละเอียดนะครับ

เดียวโหลดเสียเวลาไปแล้วโวยมาอีก การเล่นเซิฟนรกต้องมีโซลในไอดีนั้นอย่างน้อย 8000โซลนะคับ

Smiley

(เจ้ากระทู้เค้าบอกกำกับเลยเเหะ "โซลมีแล้ว" -..-)

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-03-2010, 02:03:47 »

Gamer & Tester (update1 : ทำความเข้าใจก่อนเล่นนรก) Credit: คุณ ManiacMaew
กฎของ server วุ้นนรก!! update เพิ่มเติม
ย้ำเตือน!! สำหรับผู้ที่ทดสอบที่เซิร์ฟเวอร์ นรกทุกท่าน
ทำความเข้าใจเบื้องต้นเกี่ยวกับbug (อ่านยาว)

โหลดตัวเกมวุ้นนรกด้วยตัวช่วยดาวน์โหลดของอสุรา
โหลดตัวเกมวุ้นนรกตัวตรง (จะใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดอื่นๆ มาช่วยก็ดีนะคับ)

นอกจากจะต้องมีโซล 8000 โซล ให้สามารถเข้าเล่นได้แล้ว
ต้องเข้าใจและยอมรับกฎกติกาต่างๆของเซิฟเวอร์วุ้นนรกให้ได้ด้วยนะคับ
เล่นไปแล้วรับไม่ได้ เดี๋ยวจะมาโวยวายกันทีหลังไม่ได้นะคับ
เดี๋ยวจะหาว่าไม่บอก
 Smiley

lightkung13
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-03-2010, 07:24:17 »

ขอบคุณครับ จะได้ลองเล่นเซตใหม่ซักที่ Smiley Smiley Smiley
อ้อ โซลมี 200000+ ครับ  Shocked Shocked Shocked
ป้าย:
หน้า: [1]