GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [ ; ว้าว !] • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ  (อ่าน 401 ครั้ง)
Brilliance ’
Full Member

อิ่อิ่' :)

[ ; ว้าว !] • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« เมื่อ: 30-03-2010, 20:45:58 »

กระทู้รายงานการจัดกิจกรรมของว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda รอบทดสอบครั้งสุดท้าย   รัก

วันที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2553

- กิจกรรม โกยแน่บ ฮึบ ๆ  Shocked

กิจกรรมนี้เราได้ผู้ชนะกิจกรรมนี้ 18 คนด้วยกันค่ะ o_O

ของรางวัลคือเหรียญรางวัลคนละ 10 เหรียญ

[ ขออภัยที่ไม่ได้เซฟรูปภาพไว้มือใหม่หัดจัดก็งี้ล่ะค่ะ  Cry ]

แต่อย่าเพิ่งหมดหวังที่ไม่ได้รูปจากโฮนะคะ  Evil

เรายังมีรูปจากจีเอ็มอาสาแบงค์อยู่คะ  Smiley [ รอดไป  XD ]

ขอขอบคุณ :: ว่าทีจีเอ็มอาสา -_HoRoR_- , LuVFaenG

ปล.จากรูปสุดท้ายที่ว่าที่จีเอ็มอาสาม่อนให้ว่าที่จีเอ็มอาสาแบงค์แจกเหรียญรางวัลนั้นเปลื่ยนเป็นโฮแจกแทนนะคะ ^^~

There's something about
Baby you and I .
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: [โย่ว ๆ] • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ...ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-03-2010, 22:12:20 »

อะจะบะเฮ้ย ติดหลายรูปเลย  Evil

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
' Fairyz*
Hero Member

Re: [โย่ว ๆ] • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ...ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-03-2010, 23:10:04 »

อยากอยู่ในรูปบ้าง  Sad

You get the best out of others .,
 when you give the best of yourself*
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-03-2010, 01:30:00 »

พี่โฮทำงี้ได้ไงอะ

ติดเค้ารูปเดียวอะ

Angry

Cookiea
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-03-2010, 14:27:35 »

อะบ่ะ อะรัยขึ้นบนหัวหว่า ปากแดงๆ  Evil

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #5 เมื่อ: 31-03-2010, 14:33:15 »

รัก

รักโฮ

NeeD not to know

Full Member

Re: • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ...ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« ตอบ #6 เมื่อ: 01-04-2010, 13:54:13 »

รายงานการจัดกิจกรรมประจำวันที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2553  Smiley

กิจกรรม — ทายเพลง & ตอบคำถาม — ''  Shocked

โดย ข้อที่ 1 - 5 คือกิจกรรมทายเพลง ส่วน ข้อที่ 6 - 10 คือกิจกรรมตอบคำถาม มีข้อแถม 2 ข้อค่ะ

รางวัลคือ เหรียญรางวัลคนละ 15 เหรียญ

——————————————————————————————————————————————————

กิจกรรม • ทายเพลง •

ข้อที่ :: 1 ผู้ที่ตอบถูกคือ nnnunnn  ค่ะ

ข้อที่ :: 2 ผู้ที่ตอบถูกคือ ...Sweetz... ค่ะ

ข้อที่ :: 3 ผู้ที่ตอบถูกคือ VampireShadow ค่ะ

ข้อที่ :: 4 ผู้ที่ตอบถูกคือ lDevilGirll ค่ะ

ข้อที่ :: 5 ผู้ที่ตอบถูกคือ june_jung ค่ะ

กิจกรรม • ตอบคำถาม •

ข้อที่ :: 6 ผู้ที่ตอบถูกคือ DevilPriestZ ค่ะ

ข้อที่ :: 7 ผู้ที่ตอบถูกคือ Warl3ird ค่ะ

ข้อที่ :: 8 ผู้ที่ตอบถูกคือ keroro_700 ค่ะ

ข้อที่ :: 9 ผู้ที่ตอบถูกคือ mininote ค่ะ

ข้อที่ :: 10 ผู้ที่ตอบถูกคือ -SerXz- ค่ะ

• ข้อแถม 2 ข้อ •

ข้อที่ :: 1 ผู้ที่ตอบถูกคือ -l3utSop- ค่ะ

ข้อที่ :: 2 ผู้ที่ตอบถูกคือ IiI_Lucifer_IiI ค่ะ

ภาพตอนแจกรางวัลค่ะ [ ขออภัยที่ตอนถ่ายไม่ได้อยู่ในห้องกิจกรรมค่ะ ตอนแจกนั้นลืมถ่าย  Shocked]

ขอขอบคุณ :: จีม่อน และ จีแบงค์ ที่ช่วยจดชื่อผู้ที่ตอบถูก และ ช่วยส่งคนเข้าห้องกิจกรรมค่ะ   รัก

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยค่ะ  Sad

Full Member

Re: • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ...ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« ตอบ #7 เมื่อ: 02-04-2010, 15:14:48 »

รายงานการลงโทษประจำวันที่ 1 เมษายน พ.ศ.2553

ข้อหา : ขายเงิน M

ผู้กระทำผิด : SuriwiPra

ข้อหา : เล่นมติ

ผู้กระทำผิด : nspdedkv.

ลงโทษแล้วค่ะ

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02-04-2010, 20:00:44 »

สู้ๆ  จ้าน้องโฮ ของพี่สาว

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

NUTZUNWOO*
Jr. Member
**

นัทซันวู,, ชื่อนี้พี่ทอปบิ๊กแบงตั้งให้ คริ ๆๆ :DD'

« ตอบ #9 เมื่อ: 03-04-2010, 01:00:31 »

จำได้ว่าอยู่ทีมพี่ม่อน แล้วโดนส่งกลับทีมแรกเลย Cry Cry

Zac Efron

Full Member

Re: [ ; ว้าว !] • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« ตอบ #10 เมื่อ: 04-04-2010, 11:23:44 »

รายงานการจัดกิจกรรมประจำวันที่ 1 เมษายน พ.ศ.2553  Shocked

กิจกรรม : หมวกสีวัดดวง

เวลา : 16.40 - 17.10 น .

รางวัล :: เหรียญรางวัลคนละ 35 เหรียญ ผู้ชนะคนสุดท้ายได้ไปอีก 25 เหรียญค่ะ

โจทย์

ภาพระหว่างจัดกิจกรรม

ภาพตอนแจกรางวัล

* ผู้ชนะคนสุดท้ายคือคุณ Nukka ค่ะ ขออภัยที่ไม่ได้เซฟรูปคนสุดท้ายเอาไว้ค่ะ

ขอขอบคุณ : จี ม่อน และ จี แบงค์ ที่ช่วยจัดกิจกรรมค่ะ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่ะ

Full Member

Re: [ ; ว้าว !] • รายงานการจัดกิจกรรม ของ ว่าที่จีเอ็มอาสา HooHaPanda • Sv.สวรรค์ค่ะ
« ตอบ #11 เมื่อ: 04-04-2010, 11:33:32 »

รายงานการจัดกิจกรรมประจำวันที่ 4 เมษายน พ.ศ.2553

กิจกรรม : หมวกหฤโหด

เวลา : 10.10 น. - 10.30 น.

รางวัล :: เหรียญรางวัลคนละ 20 เหรียญ  ผู้ชนะคนสุดท้ายได้ไปอีก 40 เหรียญ

โจทย์

* โจทย์ใช้ถึงข้อ 3 นะคะเพราะว่าเหลือผู้เล่นไม่ถึง 10 คน

ภาพระหว่างกิจกรรม

ภาพตอนแจกรางวัล

ผู้ชนะคนสุดท้าย

ขอขอบคุณ :: จีม่อน กะ จีแบงค์ ที่ช่วยจัดกิจกรรมค่ะ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่ะ

ป้าย:
หน้า: [1]