GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เทรควรใส่ ออฟ อระรัยหรอค่ะ  (อ่าน 631 ครั้ง)
•'สุ ๑ ! v ๓'•
Jr. Member
**

-. FeeM ~ มีรัยว่ามา!.-

เทรควรใส่ ออฟ อระรัยหรอค่ะ
« เมื่อ: 29-03-2010, 22:06:09 »

คืออยากรุว่า

ควรจะไส่อฟฟอระรัยดี

จะห้ายเก่ง เระก้อ ดรอบ ของดีอ่ะค่ะ

ขอบคุนล่วงหน้านะค่ะ Smiley

~•”สุ ๑ l ข ต ส l a ๑ l ป็ ๑“•~
No-ComMenT
Sr. Member

เหนื่อยใจ!!!

Re: เทรควรใส่ ออฟ อระรัยหรอค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-03-2010, 22:35:34 »

เลือกสักอย่างดีกว่าระหว่างเก่งกับดรอบของดี

อาวุธอยากเก่งออฟคลั่ง หุๆ อยากดรอปของออฟลึกลับ

เสื้ออยากเก่งลองหาเสื้อนอกจอมอสูรมาใส่ อิิิอิ อยากดรอปก้อลองหาเสื้อเลมาใส่

อย่างอื่นรอเรปล่างละกันคับ

ไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม
แม็คซ์ ม้าผยอง
Jr. Member
**

Re: เทรควรใส่ ออฟ อระรัยหรอค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-03-2010, 22:40:36 »

มันมี 2 สายอ่ะครับ ถ้าใช้มีดรึแส้ ชุดก็ออฟแกร่ง แต่ถ้าสายปืนรึหน้าไม้ ชุดก็ออฟว่องไว แต่สายปืนรึหน้าไม้จะออฟแกร่งก็ได้ ทางที่ดีหาชุดไว้
ซัก 2 ชุด แกร่ง กับ หลบ แกร่งไว้ชนมินิ หลบไว้เวลรึตีกับมอนกะจอกๆ
ส่วนอาวุธ ก็ทำ 2 ชุดเช่นกัน ลึกลับไว้ดลอปของ(ยศตำนานยังไม่ค่อยจะดลอปเลย- -*) อีกชุดออฟคลั่งไว้เวล รึกิลวอร์รึแบทเทิล ก็ดีทำให้เวลา
โป๊ะเช๊ะ แรงมากขึ้น
        ส่วนสเตตัส ถ้าสายมีดรึแส้ ก็ลง แม่น กับ ลัก(เน้นลักเยอะสุดเท่าที่จะทำได้)รึอาจจะแบ่งซักนิดไปลง วิท ก็ดีเพิ่มเลือดเพิ่มแกร่งขึ้นมานิดหน่อย

ส่วนสาย หน้าไม้กับปืน(ปืนผมไม่เคยเล่นน่ะ แนะนำหน้าไม้ก็แล้วกัน) สเตตัสของสายหน้าไม้ ถ้าจะทำให้ยิงเร็ว ต่อเนื่องถึง 216 ต้องลงทุนเช่ายาซุปเปอร์ฮึด 7 วัน 28.5 บาท ลงเอจิให้ได้ 92 ที่เหลือก็ลงลัก ให้หมด
   ส่วนเรื่องดลอปของ ก็ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ ว่ายศสูงแค่ไหน ชุดสวมใส่บางอย่างก็มี + ดลอปให้ด้วยเช่นกัน

แต่อย่าคาดหวังกับเรื่องดลอปให้มากนัก มันอยู่ที่บุญแต่ชาติปางก่อน ดวงดีก็ได้ ดวงซวยก็อด ให้ของดีแค่ไหน แต่ดวงซวยมันก็ไม่ตก
เล่นเทรต้องทำใจ  ดวงมีมากแค่ไหน ก็ประสบความสำเร็จในการดลอปมากเท่านั้น แต่ถึงยังไงมันก็มีโอกาสมากกว่าอาชีพอื่นล่ะน่ะ เรื่องหาตังอ่ะ  laugh laugh laugh
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-03-2010, 22:56:02 »

เทรผม นะครับ

ไม่ได้เก่งแต่ ก็ให้ไว้พิจารณา

ใส่ออฟแกร่งครับ

เสือชายเล เครื่องราง หมวกเทพ/หมวกโจร/กุดนก คุมผลึก หน้ากากซาดิสออฟขุม มีดลึกลับ รองเท้าดูลา/เกี๊ยะไม้ไผ่ โล่ผมกากหน่อยนะ ใส่โล่พระยาอินทรีย์ครับ

ผมเล่นเอาไว้ล่ามินิอย่างเดียว

สเตตัส ลง  ลัก/เดก

ถ้าอยากเวลในดันกิล ก็เปลี่ยนของเป็น คุมวิหค สร้อยโป๊ะ เสื้อชายเลก็ได้หรือเสื้อนอก รองเท้าขายร้านหลบ เวล38 หน้ากากอันเดิม มีดอันเดิมก้ได้หรือจะเปลี่ยนก็ได้ หมวกโจร

ประมาณนี้อ่า

*-*

2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-03-2010, 11:03:29 »

เทรควรใส่ของเทพครับ       Evil  Evil  Evil

ป้าย:
หน้า: [1]