GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: 1454 เซิฟสวรรค์ นิสัยแน่จัง  (อ่าน 258 ครั้ง)
ปรารภ พุ่มพวง
Newbie
*

1454 เซิฟสวรรค์ นิสัยแน่จัง
« เมื่อ: 29-03-2010, 15:57:10 »

คุณ OVOCATOVO

บอกเราว่า 1454 โกงตุ๊กตาต้องคำสาป ไป 2 ตัว

แถม แฮก เขี้ยวเสนาคลั่ง ผมไป 2 อันด้วย
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

Re: 1454 เซิฟสวรรค์ นิสัยแน่จัง
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-03-2010, 16:12:01 »

นั้นคือความเป็นจริง ของนิสัยมนุษย์ที่แอบแฝงอยู่

กรุณาใส่พาส พิเศษ แล้วล๊อคไอดีไว้ เพื่อจะได้ยากต่อการโดนแฮก

และไม่ควรให้ของที่จำเป็นของตัวเอง ต่อใครๆ ไม่งั้นอาจโดนขโมยได้

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

Re: 1454 เซิฟสวรรค์ นิสัยแน่จัง
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-03-2010, 16:51:56 »

แบบนี้เขาไม่เรียกแฮกนะ
การยินยอมมอบสิ่งของให้บุลคลอื่นแสดงว่าต้องเตรียมใจไว้ก่อนแล้วเพราะของอาจจะไม่ได้คืน ถ้าเจอคนจริงใจก็ดีไป(แต่น้อย- -)
     เพื่อนเราโดนยืมของไปเยอะโดยคนในสมาคมที่คุยกันแทบทุกวันแต่...สุดท้ายเขาหาเรื่องออกสมาคมดีที่สมาคมที่เขาย้าย(หนี...- -)มีพี่ที่รู้จักกันพอดี
เลยไปขอของคืนมาได้ ซึ่งกว่าจะตามของได้นานมาก- - 
      แต่ ถ้ากรณีแฮกจะเป็นการที่ของในไอดีหายไปโดยที่เราไม่เคยให้ไอดีใครประมาณนั่น
  woon

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-03-2010, 16:54:31 »

ขอโทษคะลืมลิงค์  http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34486.0

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-03-2010, 11:06:43 »

อ้างจาก: *~+Rain_Rock+~* ที่ 29-03-2010, 16:51:56
     แบบนี้เขาไม่เรียกแฮกนะ
การยินยอมมอบสิ่งของให้บุลคลอื่นแสดงว่าต้องเตรียมใจไว้ก่อนแล้วเพราะของอาจจะไม่ได้คืน ถ้าเจอคนจริงใจก็ดีไป(แต่น้อย- -)
     เพื่อนเราโดนยืมของไปเยอะโดยคนในสมาคมที่คุยกันแทบทุกวันแต่...สุดท้ายเขาหาเรื่องออกสมาคมดีที่สมาคมที่เขาย้าย(หนี...- -)มีพี่ที่รู้จักกันพอดี
เลยไปขอของคืนมาได้ ซึ่งกว่าจะตามของได้นานมาก- - 
      แต่ ถ้ากรณีแฮกจะเป็นการที่ของในไอดีหายไปโดยที่เราไม่เคยให้ไอดีใครประมาณนั่น
  woon
ถูกต้องมีแปะลิงค์มาด้วย แย่งบทนี่หว่า  Sad  Sad  Sad

^^*
Full Member

"ทุกอย่างจะเรียบร้อย"

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-03-2010, 17:17:51 »

Huh? Huh? Huh? Huh?

ผลที่ได้มักจะดีกว่าที่คิดเสมอ
ป้าย:
หน้า: [1]