GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีการปรุงยาแชร์ (คนปรุงยา)ในสารานุกรม แต่ไม่มีคู่มือขาย  (อ่าน 350 ครั้ง)
FOOFA
Jr. Member
**

A simple guy

ทำไมมีการปรุงยาแชร์ (คนปรุงยา)ในสารานุกรม แต่ไม่มีคู่มือขาย
« เมื่อ: 26-03-2010, 18:27:06 »

ทำไมมีการปรุงยาแชร์ (คนปรุงยา)ในสารานุกรม แต่ไม่มีคู่มือขาย

ผมยังสงสย อยู่ ถึงกับ ไป เรียน งาน ปรุงยา แต่พอไปดู  คู่มือ อ้าวไม่เห็นมี คู่มือปรุงยาแชร์ ละ งง จัง ใครรู้บอกทีนะคับ  ใช่
TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

Re: ทำไมมีการปรุงยาแชร์ (คนปรุงยา)ในสารานุกรม แต่ไม่มีคู่มือขาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-03-2010, 20:16:58 »

ยังไม่เอาเข้ามาครับ รอไปอีก ถ้าอยากได้ไปทำที่เซิฟนรกนะครับ

กำลังปรับปรุง
ป้าย:
หน้า: [1]