GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิค ง่ายๆ ธรรมดา การหา เล็บหมาป่าในตำนาน  (อ่าน 742 ครั้ง)
FOOFA
Jr. Member
**

A simple guy

เทคนิค ง่ายๆ ธรรมดา การหา เล็บหมาป่าในตำนาน
« เมื่อ: 26-03-2010, 18:09:30 »

เอ่อ ถึงแม้ จะเป็นเทคนิค ที่ น่าจะมีคนรู้เยอะแยะแล้ว แต่ก็ขอเสนอละกันนะครับ เพราะ มัน ทำให้ ผม ได้ เล็บหมาป่าในตำนาน มาสองรอบ  โดยวิธีนี้ โดยใช้เวลา ไม่ถึง หนึ่งวัน    woon

วิธีก็คือ ลากมาให้เป็นฝูงครับ อาชีพที่แนะนำ ก็คือ พาลาดิน แ้ล้วก็ วิซาร์ด เพราะสองอาชีพนี้ผมใช้แล้วหาได้ เพราะมันมีสกิลหมู่ที่รุนแรง แต่ถ้าจะให้ง่ายหน่อย ก็ควรช้พาลาดินเพราะ พาลาดิน ที่รู้ๆกันคือ มันจะ

เป็นอาชีพที่ แข็งแกร่งมากๆ  (ที่ผมได้ ไม่ได้ใช้เทร ไปโชคดี น้าา luk ก็อัพไม่ถึง 10

ส่วนวิซาร์ด ก็ดีครับ แต่ เวลสูง หน่อยจะดี และถ้า มีเกราะเวทย์จะดีมาก แต่เวลา ลากก็อย่าลากมาก จนลืม ลิมิต ตัวเอง นะครับ ถ้ามันลุมๆ ก็เอาำไม่อยู่เน้อ..  Evil

และอีกอย่าง ก็คือ ถ้าได้ ผอบ ไลแคนมา อย่าเล่นแผลงๆ แบบผม  Wink คือ ลองทิ้ง ผอบไลแคน ระดับสี่ ก้าวร้าว ลงพื้น ผลที่ได้...

กดทิ้งปุ๊บ... ของหายไป แต่บนพื้นไม่มี อะไรอยู่เลย (ผมอยู่ในที่ปลอดคน ครับ แน่นอน คงไม่มีใครพรางตัวมาแน่) ลองกด สุ่มๆ ที่พื้นก็ไม่มี ไม่ได้ อะไร เลย แต่ก็ไม่เสียใจมากครับ เพราะไลแคนตัวนี้

มันไม่ค่อยโป๊ะเช๊ะเลย(โอกาสที่ผมเห็นมันโป๊ะนะ 5 ใน 100  อะครับ ผมยังสงสัย อยู่ของคนอื่นทำไมโหดจัง) ข่วนก็เบามากๆ สงสัย มัน ตายบ่อยครับ(จิงๆ น้าาา) แรกๆ ก็ แรง อยู่ มัน แบบ อ่อนลงยั่งเห็น

ได้ชัดอะ สกิลทีนึง เจ็ดร้อยงี้  Cry

สรุปนะคับ ลากมาเป็นฝูงแล้ว ตู้มม เดียวให้ จบ เลย

ถ้าอาชีพไหน ที่ ไม่มีสกิลหมู่ ที่รุนแรง หรือมีน้อย ก็พยายามหน่อยนะครับ มี เทร ไป ให้ สกิล โชคดี ก็น่า จะได้ นะครับ

ปล. ผมยังสงสัย อยู่ กงเล็บหมาป่าในตำนาน หายาก ตรงไหน เห็นคนอื่นบอกว่ามันยากแสนยาก   Huh?
TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

Re: เทคนิค ง่ายๆ ธรรมดา การหา เล็บหมาป่าในตำนาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-03-2010, 20:15:08 »

ผมหาชั่วโมงนึงได้ ไม่จำกัดอาชีพหรอก ผมก็นั่งยิงไปทีละตัว ทั้งแอส เบลด เซน ได้หมดแหละ ชั่วโมงก่าๆ

กำลังปรับปรุง
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: เทคนิค ง่ายๆ ธรรมดา การหา เล็บหมาป่าในตำนาน
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-03-2010, 21:17:13 »

เราก็ยิงทีละตัวๆเหมือนกัน ตอนนั้นพาเวลเด็กอยุ มอนหลุด ดรอปเฉย =w="

ไลแคนเรา สกิลกรงที 1 หมื่นกว่านะ ระดับ 3 = ="

ถ้าจำไม่ผิด ไลแคนคิดพลังโจมตีกายภาพจากเจ้าของนะ เท่าที่สังเกต

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-03-2010, 23:01:24 »

ตอนเป็นไฟเตอร์รับเควสมาวันแรกเวลที่ไลแคนไม่ถึงชม.ได้เล็บหมาป่าในตำนานซะงั้น ไม่รู้มันเอาไว้ทำอะไรเลยดองไว้นาน นานมากกกกกก!!!   Shocked

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
นายสายลมรัก
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-03-2010, 21:40:23 »

โยน ขายร้าน เพราะไม่รู้เอาไปทามไร
ป้าย:
หน้า: [1]