GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โพสลง Wall ทำยังไง แล้วได้ไอเท็มฟรี ๆๆๆ  (อ่าน 912 ครั้ง)
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

โพสลง Wall ทำยังไง แล้วได้ไอเท็มฟรี ๆๆๆ
« เมื่อ: 26-03-2010, 16:14:12 »

Smiley สวัสดีครับเพื่อนชาวอสุราฟาร์มทุกคน วันนี้ผมจะแนะนำวิธี โพสลง wall ให้เพื่อนๆ ได้รับไอเท็มกันง่ายๆ   Smiley

สำหรับวิธีการนี้ ต้องเป็นไอดีที่เชื่อมต่อกับ facebook ก่อน และจะมีประโยชน์มาก ถ้ามีเพื่อนๆใน facebook เยอะๆ

วิธีทำ มีดังนี้ พร้อมรูปภาพเลยครับ
  Smiley

1.  กดไปที่ เมือง นะครับ

2. จากนั้นกดไปที่ร้านค้า ลิเดีย ร้านขายของภายในฟาร์ม

3.  กดเลือกหัวข้อไปที่ ของตกแต่ง

4.  เลือกไอเท็มที่ต้องการแล้วกดคำว่า ฟรี

5.  จากนั้นจะมีหน้าต่างให้กด คำว่า  โพสลง wall

ุ6.  พอเจอหน้าต่างนี้ ให้ใส่ข้อความอะไรก็ได้ จากนั้นกด เผยแพร่ให้เพื่อนๆ เราได้รับรู้เลยครับ

ึ7. เมื่อเราไปตรวจสอบที่หน้า facebook ของเราจะเจอภาพนี้

แสดงว่าเราได้ทำการ โพสลง Wall แล้ว เพื่อนๆ ที่เล่น facebook ของเราก็จะเห็นข้อความนี้ และก็ช่วยกันกด ถ้าช่วยกันเยอะๆ เราก็จะได้ไอเท็มฟรีๆ

Smiley เห็นรึเปล่ามันไม่ยากเลย เล่นเกมอสุราฟาร์ม ง่ายๆ ได้ของฟรีๆ แบบนี้ ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว  Smiley

อย่าลืมชวนเพื่อนมาเล่นด้วยกันเยอะๆ นะครับ

โพสลง Wall แล้ว อย่าลืมเป็น Fanpage อสุราฟาร์มด้วยนะครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

Re: โพสลง Wall ทำยังไง แล้วได้ไอเท็มฟรี ๆๆๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-04-2010, 11:22:38 »

คนแรก  laugh laugh

ขอบคุณครับ

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

Re: โพสลง Wall ทำยังไง แล้วได้ไอเท็มฟรี ๆๆๆ
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-04-2010, 11:24:33 »

ไม่ได้เล่นเฟซบุ๊คแฮะ

อาศัยตามบอร์ดกับในเกมเอา  Evil

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
Çrãzy 'иöέч ♥
Full Member

# enough :}

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-04-2010, 11:25:38 »

รับทรา บ!!   Evil
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-05-2010, 19:53:00 »

ไม่ได้เล่นเฟฃบุ้ค

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-06-2010, 20:07:01 »

เล่นเฟสไม่เป็นเล่นเป็นแต่ไฮ

- -

ป้าย:
หน้า: [1]