GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอดีเข้าไม่ได้ครับ  (อ่าน 203 ครั้ง)
newwt
Newbie
*

ไอดีเข้าไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 24-03-2010, 15:23:20 »

คือทางผมเข้าไอดีไม่ได้นะครับตัวsakikungนะครับไม่ใช่เงินโซลหมดแน่เพราะผมพึ่งเติมไปเมื่อวานนี้ตอน4ทุ่มครึ่งโดนตัดจากเซิฟแล้วเข้าไม่ได้เลยแต่พอลองใส่ไอดีในเวปกับใช้ได้ถ้าผมโดนแบนมันก็แปลกเพราะผมไม่ค่อยมีปัญหากับใครนักอาจมีพูดหยาบมั่งแต่น้อยครั้งโอ้เกือบลืมเมื่อวันจันทร์เกือบเที่ยงคืนมีคนชื่อkon-mee-tungจะแฮคเข้าตัวผมโดยอ้างว่าจะไปเกาะสมุย(น่าจะใช่นะ)แล้วก็บอกจะย้ายตัวนั้นมาให้ไอดีผมแต่ผมก็จำได้อยู่ว่าการย้ายตัวละครไม่ต้องใส่รหัสแต่ผมไว้ใจไปหน่อยเลยให้ไปตอนผมเปลี่ยนรหัสตัวนั้นได้ก็เข้าไปที่เซิฟสวรรค์เขาก็หยิบไปบางอย่างแล้วก็ขอให้เพื่อนๆอย่าได้เชื่อวิธีนี้อีกครับส่วนทางไอดีผมที่เข้าไม่ได้ทางทีมงานช่วยบอกด้วยเกิดจากอะไรครับผมเปิดเอมไว้นะครับyaguza_new@hotmail.comขอให้ทีมงานติดต่อผมทางนี้นะครับ

newwt
ป้าย: ตัวละคร 
หน้า: [1]