GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอ บอดร์ใหม่ครับ  (อ่าน 171 ครั้ง)
-uno-
Jr. Member
**

ขอเสนอ บอดร์ใหม่ครับ
« เมื่อ: 24-03-2010, 00:10:50 »

ขอเสนอบอร์ดใหม่ครับ   บอร์ดชื่อว่า ทีมงานรับฟังความคิดเห็น โดยที่บอร์ดนี้ ส่งตรงถึงทีมงานเลย เเล้วจะต้องมี เวรบอร์ดทีมงานด้วย จะได้ตอบทุกคำถาม

• เห็นด้วย
  • ไม่เห็นด้วย

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: ขอเสนอ บอดร์ใหม่ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-03-2010, 00:26:17 »

คือ ต้องเข้าใจด้วยนะคะ ว่า
ทีมงาน ไม่ใช่ผู้เล่นธรรมดา
ที่จะสามารถแสดงความคิดเห็น
ในมุมมองของตนเองได้
ในทันทีทันใด

การจะตอบคำถามใดคำถามหนึ่งเนี้ย
ต้องพินิจคิดวิเคราะห์ ตีลังกา 10 ตลบ
ก่อนจะบรรจงพิมพ์ตอบในบอร์ดนั้นๆ นะค่ะ

และโดยเฉพาะ บอร์ดที่ตั้งปัญหาหนักใจคนตอบ อย่างทีมงาน
ยิ่งต้องคิดหนักเลยค่ะ

เอาให้เข้าใจง่ายๆ ดีกว่านะค่ะ
คือที่จริงแล้ว เราเชื่อว่า ทีมงาน เขาดูหมดทุกกระทู้นั้นแหล่ะค่ะ

สรุปว่า ใช้บอร์ด เรื่องเล่าอสุรา นี้แหล่ะค่ะ
ไม่ต้องไปตั้งบอร์ดใหม่ให้เสียเวลาหรอก
นะ
.Detective Conan.
Sr. Member

Re: ขอเสนอ บอดร์ใหม่ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-03-2010, 11:02:10 »

อ้างจาก: วิญญาณแค้น เซอร์ ดูลาฮาน ที่ 24-03-2010, 00:26:17
คือ ต้องเข้าใจด้วยนะคะ ว่า
ทีมงาน ไม่ใช่ผู้เล่นธรรมดา
ที่จะสามารถแสดงความคิดเห็น
ในมุมมองของตนเองได้
ในทันทีทันใด

การจะตอบคำถามใดคำถามหนึ่งเนี้ย
ต้องพินิจคิดวิเคราะห์ ตีลังกา 10 ตลบ
ก่อนจะบรรจงพิมพ์ตอบในบอร์ดนั้นๆ นะค่ะ

และโดยเฉพาะ บอร์ดที่ตั้งปัญหาหนักใจคนตอบ อย่างทีมงาน
ยิ่งต้องคิดหนักเลยค่ะ

เอาให้เข้าใจง่ายๆ ดีกว่านะค่ะ
คือที่จริงแล้ว เราเชื่อว่า ทีมงาน เขาดูหมดทุกกระทู้นั้นแหล่ะค่ะ

สรุปว่า ใช้บอร์ด เรื่องเล่าอสุรา นี้แหล่ะค่ะ
ไม่ต้องไปตั้งบอร์ดใหม่ให้เสียเวลาหรอก
นะ

ต้องตีลังกาด้วยหรอ

- -*

ป้าย:
หน้า: [1]