GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีข้อเสนอครับ GM และ ทีมงาน เข้ามาดูกระทู้ ผมหน่อย  (อ่าน 227 ครั้ง)
รุ่งทิพย์ เอี่ยมสำอาง
Jr. Member
**

มีข้อเสนอครับ GM และ ทีมงาน เข้ามาดูกระทู้ ผมหน่อย
« เมื่อ: 23-03-2010, 00:30:11 »

เรื่องมีอยู่ว่า เกมส์ ASURA มีการจัดอันดับ คนที่ทำคะแนนในแบทเทิล ได้มากที่สุด กับ จัดอันดับ คนที่ฆ่าคนได้มากที่สุด กับถูกฆ่ามากที่สุด ไว้ที่รูปปั้นด้านล่างนี่ใช่มะครับ ข้อเสนอนะงับ ในเมื่อมีการจัดอันดับ ทำไมไม่จัดอันดับ คนที่ทำความดีบ้างละครับ โดยวัดกันที่ระดับหรือค่าของชื่อเสียง ของแต่ละคน ( ความดี อยู่คู่ กับความไม่ดีเสมอ )

2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

Re: มีข้อเสนอครับ GM และ ทีมงาน เข้ามาดูกระทู้ ผมหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-03-2010, 11:16:37 »

Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley

สนับสนุนครับ  ผมเป็นหัวหน้าสมาคมสมาคมหนึ่ง รับคาเดทเข้ากิลด์แล้วพาเวลบ่อย ผลพวง ๆ 

คนแกร่งแบทอย่างเดียวไม่พอผมว่าเกมไทยๆน่าจะแข่งกันทำดีบ้างนะครับ

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: มีข้อเสนอครับ GM และ ทีมงาน เข้ามาดูกระทู้ ผมหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-03-2010, 11:17:42 »

เดี๋ยวไปคุยให้ครับ  Smiley Smiley

แข่งกันทำความดีๆ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-03-2010, 14:57:40 »

แบบนี้ ค่าชื่อเสียงที่หายไปตอนจุติ แง ๆ เสียเปรียบมาก เอาคืนให้เค้าด้วยยยยยยยยย         Cry

เว้นแต่ หาวิธีการอื่นในการทำความดี อันนั้นถือว่า เหมาะสม ๆ  ลองหาแนวทางที่ครอบคลุมนะคะ

สู้ ๆ ทีมงาน (รู้สึกพักนี้โจทย์เยอะ หาคำตอบกันดี ๆ นะคะ)

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-03-2010, 22:34:19 »

PK ทำความเลวแข่งกันดีมั้ย
จัดอันดับผู้ที่มีค่ากรรมเยอะที่สุด  Evil

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-03-2010, 23:06:10 »

อ้างจาก: ○•SLEEP..zZ•○ ที่ 23-03-2010, 22:34:19
PK ทำความเลวแข่งกันดีมั้ย
จัดอันดับผู้ที่มีค่ากรรมเยอะที่สุด  Evil
ไม่ควรนะท่าน ทุกวันเกรียนก็เยอะจนพาราหมดแผงแล้ว ถเมีขึ้นมา โอโห งานนี้มอร์ฟีนยังเอาไม่อยู่เลย Sad

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ป้าย:
หน้า: [1]