GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มันคือบั๊คหรือ....ช่วยตอบทีครับ  (อ่าน 176 ครั้ง)
พงศธร จอมดวง
Newbie
*

มันคือบั๊คหรือ....ช่วยตอบทีครับ
« เมื่อ: 22-03-2010, 23:35:05 »

คือผมเลิกเล่นไปเดือนนึงแล้ววันนี้ก็กลับมาเล่นใหม่ พอเข้าเกมมา ผมเห็นว่าใบวาปบ้างใบที่ซื้อมาก็ใช้ไม่ได้ เช่นใบวาปไปหมู่บ้านเอลฟ์ หรือ แผนที่บ้างแผนที่ก็ไม่มีจุดวาปให้เข้า และบางเมืองก็ไม่มีตัววาป เหมือนเมื่อก่อน ผมเลยอยากรู้ว่ามันเป็นบั๊ค หรือผมอัพเดตแพทไม่หมด หรือGM เอามันออกไป   

ช่วยตอบทีครับ งงมากมาย
รุ่งทิพย์ เอี่ยมสำอาง
Jr. Member
**

Re: มันคือบั๊คหรือ....ช่วยตอบทีครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-03-2010, 23:57:53 »

นายลองดูไห้ดีนะครับ ว่าเข้าถูกเซิฟหรือ ป่าวท่านายไปเข้าเซิฟ ดาวดึง อาการที่นายเจอมันเป็นเงื่อนไขของเควส หมายถึงเควสเซิฟงับที่ทุกคนต้องช่วยกันทำถึงจะเปิดทางหรือแมปบางแมปได้

ป้าย:
หน้า: [1]