GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานจะแก้ไข คุณสมบัติ ของ รองเท้าผ้าโบราณ หรอครับ  (อ่าน 668 ครั้ง)
_.LinPinGzZ._
Jr. Member
**

ทีมงานจะแก้ไข คุณสมบัติ ของ รองเท้าผ้าโบราณ หรอครับ
« เมื่อ: 22-03-2010, 23:12:16 »

จากที่ผมได้ลองทดสอบเบิกมาดู

ได้พบกับ

มีคุณสมบัติที่เปลี่ยนแปลงไปจากเดิม

แล้วถ้าลงเซิฟหลักไป

คนที่เค้ามีจะชอบใจรึป่าว

จาก

สำหรับความคิดเห็นของผมแล้ว

ผม ซื้อมา ในราคาแพง

เพื่อมาเพิ่มหลบหลีก

แต่เปลี่ยนคุณสมบัติเป็นแบบนี้  มันจะดีหรอ

ควรจะเพิ่ม + โจมตี ลงไปเพิ่มในคุณสมบัติเดิมไม่ได้หรอครับ

ช่วยเข้ามาตอบที
เวณิกา แสวงรุจิธรรม
Jr. Member
**

Re: ทีมงานจะแก้ไข คุณสมบัติ ของ รองเท้าผ้าโบราณ หรอครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-03-2010, 00:17:28 »

อ้างจาก: _.LinPinGzZ._ ที่ 22-03-2010, 23:12:16
จากที่ผมได้ลองทดสอบเบิกมาดู

ได้พบกับ

มีคุณสมบัติที่เปลี่ยนแปลงไปจากเดิม

แล้วถ้าลงเซิฟหลักไป

คนที่เค้ามีจะชอบใจรึป่าว

จาก

สำหรับความคิดเห็นของผมแล้ว

ผม ซื้อมา ในราคาแพง

เพื่อมาเพิ่มหลบหลีก

แต่เปลี่ยนคุณสมบัติเป็นแบบนี้  มันจะดีหรอ

ควรจะเพิ่ม + โจมตี ลงไปเพิ่มในคุณสมบัติเดิมไม่ได้หรอครับ

ช่วยเข้ามาตอบที
ทีมงานจะปรับครับเพราะว่ามันต้องใส่เปนเซตถึงจะเทพ ทางที่ดีผมว่านาย เอาไปขายเหอะ ก่อนที่ราคาจะตก

ถึงผมจะเกรียน เเต่ ก็ไม่หาเรื่องใครก่อน ถึงผมจะกาก เเต่ก็ไม่ขอใครกิน
• Λгc ßιṩнσρ •
Sr. Member

., เธอ Get ก็ Ok ,. ' >*

Re: ทีมงานจะแก้ไข คุณสมบัติ ของ รองเท้าผ้าโบราณ หรอครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-03-2010, 01:00:54 »

Shocked

CockTaiL.z !
~¤° T i T l e ™ °¤~
Jr. Member
**

Impossible is nothing

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-03-2010, 01:50:50 »

จากกระต่ายเป็นเต่าขาเป๋เลย ...

naygue
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-03-2010, 08:34:53 »

ขายก่อนจะลงเซิฟหลักเด่วราคาดิ่ง laugh

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #5 เมื่อ: 31-03-2010, 15:21:08 »

เดี๋ยวจะทำการแก้ให้เหมือนเดิม และไปลดหลบหลีกที่เซ็ตไอเทมเมื่อใส่ครบชุดแทนนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]