GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลบการงานทั้งหมด  (อ่าน 106 ครั้ง)
l2€ACTant_IPoRe
Jr. Member
**

หน่วยข่าวกรอง_ที่ที่เรารักกัน

อยากลบการงานทั้งหมด
« เมื่อ: 22-03-2010, 21:20:47 »

Winkสวัสดีครับ
คือว่าตอนนี้ในตัวละครมีการงานคนปรุงยา การงานลอกหนัง และการงานอื่นๆที่ลบไม่ได้อ่า
อยากทราบว่าวิธีทำเควสลบการงานทุกการงานที่เพิ่มขึ้นมาใหม่ทำยังไงเหรอครับ
หรือว่ามีกระทู้ก่อนหน้าเคยตั้งแล้วแต่หาไม่เจอขอลิงค์ด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ Embarrassed

พวกการงานคนตัดไม้และหาสมุนไพร ล่าสัตว์ อะไรพวกนี้อ่า ไปลบที่NPCที่รับมาได้แล้ว
ส่วนพวกขั้น2 ขั้น3 นี้ซิปัญหา Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]