GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองดู เกมส์ยังอยู่อีกนาน ค่อยๆพัฒนาก็ได้งับ  (อ่าน 318 ครั้ง)
PandaClassic
Jr. Member
**

ลองดู เกมส์ยังอยู่อีกนาน ค่อยๆพัฒนาก็ได้งับ
« เมื่อ: 30-07-2007, 19:43:15 »

อยากให้แสดง effect เวลาที่พระใส่สกิลบัพต่างๆให้เราอะ แบบว่าให้มันหมุนติ้วๆรอบๆตัวก็ได้ ดูเท่ดี
แล้วก็อยากให้มีพวกเสื้อผ้าหรือชุดคลุมก็ได้ฮะแบบ โยวกังอะ หรือ ดาคสตอรี่อะไรอย่างเงี้ย ตัวละครจะได้แตกต่างและดูมีความหลากหลายมาหขึ้นหรือ ไม่ก็ทำเป็นแบบแต่ผ้าคลุมก็ได้ ให้แสดง ผ้าคลุมตอนสวมใส่ เพราะไม่แน่อีกหน่อยอาจมีปีกเทพปีกมารให้ใส่เป็นแน่  Smiley

อ้อ อีกอย่างนึงไปลองเล่น cabal มา(ไม่ได้นอกใจนะ ยังไงเทอก็คือที่1อยู่ดี Wink) ระบบเควสของเขาทำได้ดีมากเลย อยากให้ของเราเป็นอย่างนั้นบ้างจัง ที่มีเควสมาให้ทำเรื่อยๆ เก็บเวลไปไม่มีเบื่อเลย ยังไงก็ขอให้รับไปพิจรณาด้วยนะครับ

ยังไงเกมส์นี้ก็อยู่กับพวกเราไปอีกนาน ไม่ต้องรีบก็ได้ครับ  Smiley

ขอบคุณครับ

GUN MASTER
Jr. Member
**

Re: ลองดู เกมส์ยังอยู่อีกนาน ค่อยๆพัฒนาก็ได้งับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-07-2007, 21:28:58 »

เรื่องระบบเควสนี่เป็นยังไงหรือครับถ้ามันดีจริงผมว่าทีมงานอาจพิจารณาก็ได้นะครับ

ปล.ผมยังเล่นไม่ได้เลยครับคาราบาวอ่ะ  Cry

PandaClassic
Jr. Member
**

Re: ลองดู เกมส์ยังอยู่อีกนาน ค่อยๆพัฒนาก็ได้งับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-08-2007, 15:13:16 »

ก็แบบว่ามีเควสให้ทำเรื่อยๆอะ พอเควสนี้จบก็มีอีกเควสมารองรับเลย ให้expเรื่อยๆอะงับ

เห็นเรื่องชุดใหม่ๆ ทางทีมงานคงต้องใช้เวลาในการพัฒนา เพราะปัญหาเรื่องบุคลากรที่มีน้อย งั้นขอเป็นเรื่องยาเปลี่ยนสีชุดแก้ขัดไปก่อนได้ปะ อิอิ  Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]