GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องพลังโจมตีธาตุ  (อ่าน 280 ครั้ง)
-Emily-
Sr. Member

แสลดดด อย่ามาทำหน้าเป็นบัฟฟาโร่อดหญ้า กรุไม่ง้อนะ

สอบถามเรื่องพลังโจมตีธาตุ
« เมื่อ: 20-03-2010, 14:55:51 »

คือมีข้อสงสัยดังนี้ :

ถ้าผมเล่นคาเดทตัวนึงซึ่งมีอาวุธที่โจมตีธาตุอยู่(ในที่นี่สมมุติว่าตีเป็นธาตุไฟ) แล้วถ้าผมใส่ไอเท็มอีกชิ้นนึงซึ่งผลมันคือ เพิ่มพลังโจมตีธาตุไฟ
                                แบบนี้คาเดทน้อยของผมจะได้รับพลังโจมตีเพิ่มรึปล่าวครับ?

Huh?

-Emily-
Sr. Member

แสลดดด อย่ามาทำหน้าเป็นบัฟฟาโร่อดหญ้า กรุไม่ง้อนะ

Re: สอบถามเรื่องพลังโจมตีธาตุ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-03-2010, 11:54:50 »

ไม่มีคนตอบ - -.

ใครก็ได้ตอบทีๆๆๆ

เปลี่ยนชื่อหนีคดี
Jr. Member
**

ขอแม่น ๆ ซักดอก

« ตอบ #2 เมื่อ: 21-03-2010, 12:03:47 »

เพิ่มเป็น % เหรอครับก็คงจะทำดาเมจเพิ่มขึ้นจากเดิมเป็นดาเมจม่วงมั้งครับ

ถ้าจะอ้างอิงข้อความของผมโปรดงดใช้คำพูดไม่สุภาพเพราะไม่ใช่เพื่อนเล่น
-Emily-
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-03-2010, 12:53:18 »

ที่งงคือ

ไอที่บอกว่าเพิ่มโจมตีธาตุเนี่ยมันจะมีผลกับเวลาเราใส่อาวุธธาตุรึป่าว หรือมีผลกะตอนที่เราใช้สกิลทาตอยางเดียว

เปลี่ยนชื่อหนีคดี
Jr. Member
**

ขอแม่น ๆ ซักดอก

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-03-2010, 13:24:12 »

อืมม ผมคงเข้าใจผิดไปครับ คงต้องแบ่งเป็นการโจมตีด้วยเวทย์กับกายภาพอ่ะครับ แล้วตกลงมันเพิ่มพลังโจมตีเวทย์ธาตุไฟหรือธาตุไฟเฉยๆครับ ถ้าไอเทมบอกเพิ่มพลังโจมตีเวทย์ก็น่าจะเพิ่มดาเมจม่วงเฉพาะการโจมตีด้วยพลังเวทย์อ่ะครับไม่น่าเกี่ยวข้องกับการโจมตีธาตุแบบกายภาพอ่ะครับ แต่ถ้าเพิ่มโจมตีธาตุเฉย ๆ ก็น่าจะเป็นดาเมจม่วงเพิ่มมาจากการโจมตีแบบกายภาพมั้งครับ แต่มันมีด้วยหรอครับเพิ่มพลังโจมตีธาตุเฉย ๆ อ่ะครับเคยเห็นแต่เพิ่มพลังโจมตีเวทย์ธาตุ

ป.ล.อย่าว่าผมเสนอหน้าหลายกระทู้น๊ะพอดีว่างไม่มีอะไรทำ

ถ้าจะอ้างอิงข้อความของผมโปรดงดใช้คำพูดไม่สุภาพเพราะไม่ใช่เพื่อนเล่น
ป้าย:
หน้า: [1]