GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาเป็นเหมือนเดิม ดีที่สุดเเล้ว  (อ่าน 267 ครั้ง)
-uno-
Jr. Member
**

กลับมาเป็นเหมือนเดิม ดีที่สุดเเล้ว
« เมื่อ: 18-03-2010, 12:57:36 »

ผมว่านะ สกิวกับอาชีพตอนนี้ก็ดีอยู่เเล้วนะ  ประสาทผมก็ไม่สนใจเท่าไร C3ก็ใช้ได้    เเผนที่ มอนเตอร์ก็โอ 

ถ้าคุณทีมงานจะช่วยเปลียน  เรื่องการดรอปของทุกอย่างให้เหมือนผมที่ 2 ผมว่า   คนจะกลับมาเล่นเยอะขึ้นมากมาย จากที่หายไปกว่าครึ่งเกมส์

เพราะ....
เพราะ........... อะไร
เพราะ...................อะไรวะะะะะะะะะะะะะะะะะ
เพราะคุณเปลียนนู้นเปลียนนู้นเยอะเกินไป เเล้วบางอย่างที่เปลียนมันก็รับกันไม่ไหวครับ

อย่าลืมนะครับ       ลูกค้าเค้าเล่นเพราะ สนุกไม่สนุกจะเล่นทำไม  ตอนนี้ ผมคิดว่าหลายๆคนทนนั่งเล่นอยู่ทุกวันเพราะ ความพูกพัน ที่เล่นมาอย่างยาวนาน
บางคนอาจจะเป็นเพราะ ติดเพื่อน   ไม่ได้ติดเกมส์นี้หรอกครับ  เพราะมันไม่สนุกเเล้ว      ผมไม่เห็นความสนุกเหลืออีกเเล้ว    อยากจะเลิกเล่นใจจะขาด เเต่มันเสียดายเวลา 1-2 ปีที่ผมเล่นมาเพื่ออะไร

เพื่อรอวัน เล่นเลิกหรอ  เพื่อ ต้องมาทน เเบบนี้หรอ   

อยากให้ช่วยเปลียนให้เป็นเหมือนเดิมด้วยเถอะครับ ผมว่ามีคน   คิดเหมือนผม เกือบทั้งเกมส์   ไม่นับพวก คนที่ไม่ได้ผลประโยชน์ในเรื่องใดเรื่องนึง เลยไม่เ้ห็นด้วย กุผมเก่งหาของมาได้ ทำไมขายไม่ออก ผมอยากเทพกว่าคนอื่น ครับ  อย่ามาบ่นให้ทีมงานปรับนะ  เดียวฆ่าทิ้ง  ผมไม่ไ้ด้ผลประโยชน์เลย     ผมเห็นเเก่ตัวครับ  อย่าเปลียนนะ เดียวผมไม่ได้ผลประโชยน์ Cool

A[l2]M
Hero Member

Re: กลับมาเป็นเหมือนเดิม ดีที่สุดเเล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-03-2010, 14:40:08 »

สงสัยทีมงานกลัว

ว่าปรับ ให้ดรอปเหมือนเดิม ผู้เล่นจะเบื่ออีก

บอกว่า ปรับแล้วปรับอีก

ฟหกดฟหกด ฟหกดฟหกด
Jr. Member
**

Re: กลับมาเป็นเหมือนเดิม ดีที่สุดเเล้ว
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-03-2010, 22:45:08 »

ปรับเพิ่มครึ่งทางจิ แฟร์ๆ

OoBulFoO
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-03-2010, 23:42:56 »

เพราะมีผู้เล่น ที่สามารถเฝ้าม้อนได้ ทั้งวัน ทั้งคืน กะ ผู้เล่นที่ ล่าได้แค่วันละไม่กี่ตัว ถ้า
 ดรอปง่ายไอ้พวกมีเวลาเยอะมันกะรวยอยุพวกเดียวหนะสิคับ 
(มันอยุที่ดวง)
 Cool Cool Cool
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-03-2010, 00:14:08 »

เหมือนเดิมตอนไหน?
จะให้กลับไปทำไม ถ้ามันกำลังพัฒนา หรือป่าวหว่า?

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #5 เมื่อ: 19-03-2010, 00:17:10 »

คิดซะว่า เป็นMsn แบบหลากสี+ไร้อีโมชั่นละกัน Smiley (ไอนี่เข้ามามันคุย-แชทอย่างเดียว- -*)

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
• Λгc ßιṩнσρ •
Sr. Member

., เธอ Get ก็ Ok ,. ' >*

« ตอบ #6 เมื่อ: 19-03-2010, 00:30:01 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 19-03-2010, 00:17:10
คิดซะว่า เป็นMsn แบบหลากสี+ไร้อีโมชั่นละกัน Smiley (ไอนี่เข้ามามันคุย-แชทอย่างเดียว- -*)

laugh laugh

CockTaiL.z !
ป้าย:
หน้า: [1]