GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้ออภัยนะครับซูกัสช่วยแก้ปัญหาให้ทีดาวโหลดได้แล้วแต่ตอนโหลดแพทในจาถึงเล่นเกมส์ไม  (อ่าน 141 ครั้ง)
สมพร เพช็รต่าย
Newbie
*

ข้ออภัยนะครับซูกัสช่วยแก้ปัญหาให้ทีดาวโหลดได้แล้วแต่ตอนโหลดแพทในจาถึงเล่นเกมส์ไม
« เมื่อ: 17-03-2010, 20:01:44 »

สามารถดาวโหลดตัวเกมส์เข้าเครื่องได้แล้วแต่ตอนนี้ติดที่ตัวโปรแกรมกำลังโหลดแพทอยู่ดีดีถึงแพทที่593มันก็หยุดแล้วก็ต่อเป็นแพทที่595จนถึง597แล้วก็ก็ปิดเด้งไปเด้งมาเข้าไม่ได้เลยรองหลายครั้งแล้วช่วยดูให้ทีครับหรือต้องดาวโหลดใหม่ก็บอกเลยครับปัญหาใหญ่นะครับด่วนด่วน
ป้าย:
หน้า: [1]