GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ระบบเล่นฟรีได้มั้ยครับเหมือนเกมโยวกังนะ  (อ่าน 331 ครั้ง)
กิตติศักดิ์
บุคคลทั่วไป
ใช้ระบบเล่นฟรีได้มั้ยครับเหมือนเกมโยวกังนะ
« เมื่อ: 30-07-2007, 09:02:33 »

Sadน่าจะมีมีระบบเล่นฟรีนะครับเพราะหลายคนมาบ่นให้ฟังว่า อยากเล่นเกมนี้ฟรีเพราะเป็นเกมที่สนุกอยากเล่นเกมที่สนุกๆแบบนี้โดยไม่ต้องเติมเงินน่ะครับ
บางคนแนะนำมาว่าให้เติมเงินเพื่อเอาไว้ซื้อของที่ไม่มีขายในเกม หรือว่าเติมเงินไว้ซื้อบัตรเพื่อเข้าร่วมกิจกรรมน่ะครับ บางคนก็ไม่มีเงินซื้อบัตร
ผมแนะนำว่าน่าจะไม่มีระบบเติมเวลาแต่มีระบบเติมเงินเพื่อซื้อของที่ไม่มีขายในเกม หรือซื้อบัตรเข้าร่วมกิจกรรมครับ ถ้าเป็นไปได้ขอร้องละน่ะครับ Wink
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ใช้ระบบเล่นฟรีได้มั้ยครับเหมือนเกมโยวกังนะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-07-2007, 11:50:42 »

ทีมงานกำลังพยายามทำทุกอย่างเพื่อให้เพื่อนๆ เล่นเกม ProjectONE ให้ได้มากที่สุดครับ
แต่มันก็มีข้อจำกัดหลายๆ อย่างที่เพื่อนๆ ก็คงทราบกับอยู่บ้าง

ยังไงตอนนี้ก็มี แอไทม์แจกฟรีจากกิจกรรม หลายอย่าง และกับร้าน internet ของ ZEST
ลองติดจามข่าวสารดูนะครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]