GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแก้ไขในตัวดาวโหลดด่วนครับมันไม่สามารถดาวโหลดตัวเกมส์ได้มันรวนไปหมดแก้ด่วนครั  (อ่าน 173 ครั้ง)
สมพร เพช็รต่าย
Newbie
*

ช่วยแก้ไขในตัวดาวโหลดด่วนครับมันไม่สามารถดาวโหลดตัวเกมส์ได้มันรวนไปหมดแก้ด่วนครั
« เมื่อ: 17-03-2010, 12:34:15 »

ดึงตัวดาวโหลดมาแล้วแล้วเซพมันก็เป็นตัวดาวโหลดเหมือนเดิมแต่มันวิ่งไปไม่หยุดมันไม่ล๋อคเวลาว่าจาเสร็จเมื่อไหร๋ไม่ล๋อกแพทว่าจาเสร็จเมื่อไหร๋มันล๋อตแพทซ์ที่584อยู่ตลอดช่วยแก้ไขด้วยครับอยากเล่นด่วนแล้วไม่ต้องปิดกระทู้หลอกครับผมพิมพ์ให้ดูตอลดครับแก้ไขด้วยครับ
อ้วกกกก '
Hero Member

เลิกเล่นแล้ว แต่อาจเข้าบอร์ดเป็นระยะ ๆ

Re: ช่วยแก้ไขในตัวดาวโหลดด่วนครับมันไม่สามารถดาวโหลดตัวเกมส์ได้มันรวนไปหมดแก้ด่วนครั
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-03-2010, 14:52:07 »

จะปั้มทำไมเยอะแยะนิ -*-

██████████████████
อาบี เด เบ
Hero Member

Re: ช่วยแก้ไขในตัวดาวโหลดด่วนครับมันไม่สามารถดาวโหลดตัวเกมส์ได้มันรวนไปหมดแก้ด่วนครั
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-03-2010, 14:54:46 »

ทางทีมงานได้แก้ไขตัวดาวโหลดแล้ว รบกวนลองดาวโหลดดูใหม่นะคะ

และหากยังแจ้งกระทู้ซ้ำซ้อนอีก จะไม่ขอพิจาณาทุกกรณี

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
ป้าย:
หน้า: [1]