GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาด่าทีมงานกันค่ะ ~~  (อ่าน 544 ครั้ง)
มารุอิ อินุอิ
Newbie
*

Re: มาด่าทีมงานกันค่ะ ~~
« ตอบ #15 เมื่อ: 16-03-2010, 14:30:58 »

laugh laugh laughอะปิ๊ดๆคับ เอิ๊กๆ  laugh laugh laugh
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #16 เมื่อ: 16-03-2010, 14:32:50 »

ใจนึงผมก็เห็นกับทีมงานนะครับ เพราะที่เค้ายึดตัวละครคุณไปน่ะ เพราะคุณทำผิดจิง (ใช่มั้ย?) เค้าถึงยึด แล้วต้องการหลักฐานทำความดี เพราะเค้าอยากรู้ว่าคุณทำประโยช์อะไรให้สังคมมั่ง แล้วก็ต้องมีหลัก

ฐานมาเพื่อดูว่าคุณทำจริงๆหรือเปล่า ถ้าไม่ทำจริงมาแอบอ้างมันก็เท่านั้นละครับ

ส่วนสำหรับทีมงานครับ ผมคิดว่าที่พวกคุณทำงานล่าช้ามันก็เกินพอแล้วครับ แต่ก็จริงๆนะครับ บางทีพวกทีมงานก็ไม่ค่อยจะละเอียดนักในเรื่องต่างๆ บางทีตั้งคำถามมาแล้วต้องให้เราไปถามต่ออีกรอบว่าประโยค

นี้มันหมายความว่าไงกันแน่ (ผมเห็นบ่อยครับ) เพราะทีมงานแจ้งรายละเอียดไม่ครบก็มีดังนั้นเวลาแจ้งอะไรให้ผู้เล่น ควรให้ผู้เล่นเข้าใจด้วยนะครับ ไม่เช่นนั้นมันจะเป็นโทษแก่ทั้งผู้เล่นและทีมงานทำให้เกิดการ

ทะเลาะกันไป(อย่างกระทู้นี้)เท่านั้นเองครับ

จากผู้ที่ไม่ได้เข้าข้างใครครับ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
อาโย่ว คิดถึงจัง
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 16-03-2010, 14:36:12 »

ทำไมคะ เดือดร้อนทำไมไม่ได้เอาคีย์บอร์ดบ้านใครมาพิมพ์ซะหน่อย

ไฟก็ไฟบ้านนู๋ คีย์บอร์ดก็คีย์บอร์ดนู๋ ไม่ได้ก่าไม่เอาหรอกตัวละครนั่น

โพสให้มันเปลืองพื้นที่ชาวบ้านเล่นมันส์กว่า   Evil
TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

« ตอบ #18 เมื่อ: 16-03-2010, 14:37:20 »

เอาตัวเองมาตอบเอง ช่างเทพเสียนี่กระไร เอาปืนมา2กระบอก (ผมเตรียมให้เอง)

แล้วมาเล่นรัชเชี่ยรูเล็ตกันมะ ผมบอกเลย เล่นกี่ตาคุณก็แพ้  Evil Evil Evil Evil

ปล.ทำไมแพ้ตลอดน้า  Evil Evil Evil

ปล.2 ทำไมเขาถึงคิดว่าเป็นนักเลงคีย์บอร์ด เหตุผลเพราะ ตัวเองไม่มีคนสนับสนุน ก็เลย ทำให้เหมือนมีคนมาสนับสนุน มันน่าเอ็นดูซะไม่มีหรอก Evil

กำลังปรับปรุง
อะปิ๊ด อะจึ๊ก
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 16-03-2010, 14:40:04 »

ดีไม่ดีไม่หนักหัวใครหรอก ทุกวันนี้อยู่ได้ไม่เดือดร้อนคนอื่นก็ดีแล้ว

จะต้องไปแคร์ไรมากมาย ไม่ได้ก่าไม่เอาแค่นั้น

แต่มันส์มากมายเวลลาโพสด่า ว่างๆมาทำใหม่นะ ขอบใจทุกคนที่ติดตาม

laugh ยังได้อีก
ป้าย:
หน้า: 1 [2]