GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เทรเชอ ฮันเตอร์ สาย แส้ อัพ สกิลเเละสเตตั้ส*-* อะไรครับ (ผมเล่นไว้หาของครับ)  (อ่าน 489 ครั้ง)
gdfgdfgdfg hjhgtertr
Newbie
*

เทรเชอ ฮันเตอร์ สาย แส้ อัพ สกิลเเละสเตตั้ส*-* อะไรครับ (ผมเล่นไว้หาของครับ)
« เมื่อ: 16-03-2010, 10:19:25 »

คือผมเล่น เทรเชอ อะ ครับ พึ่ง เปลี่ยน  อยากรู้ ว่า จาอัพ  สเต้ส ยัง ไง เเล้ว ก็ สกิลอะ ครับ + ผมเล่นแส้นะครับ เล่น สายหาของอะ ครับ
เลยอยากรู้ ว่า ควร ทำไง พี่ๆ หรือ ไคร คน ไหนที่ รู้ก็ ช่วยตอบ ดวย นะ ครับ  Wink  Wink  Wink  Sad
 Cool แล้วผมจาเเวะมาดู นะ ครับ ช่วย ตอบด้วย นะ *-*  Cry Cry Cry
ป้าย:
หน้า: [1]