GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมน้องใหม่ -:•: chocolate cheese cake :•:- ณ๊ ดินแดน PK เจ้าค่ะ ' XD  (อ่าน 220 ครั้ง)
ζ __.ᴡHᴉᴛԑᴛԑΛᴢ™
Jr. Member
**

สมาคมน้องใหม่ -:•: chocolate cheese cake :•:- ณ๊ ดินแดน PK เจ้าค่ะ ' XD
« เมื่อ: 16-03-2010, 10:06:35 »

• >> ' วันก่อตั้งบอร์ด ' << •
16 - 03 -53

กฏบอร์ด
1.กรุณาเม้นด้วยคำพูดสุภาพ เหมาะสม '
2.กรุณาอย่านำรูปลามก อนาจารลงมาไห้คนอื่นแหกตาทนดู มันอุบาทตา '
3.กรุณาอย่านำเรื่องเล่าปัญญาอ่อน จดหมายลูกโซ่ เรื่องราวลามกทั้งหลาย มาเล่าสู่กันฟัง '
4.กรุณาช่วยกันขุดบอร์ดเยอะ ๆ ' < อันนี้สำคั๊น สำคัน >

กฏสมาคม
1.ขยันเวล ' ๆ
2.เป็นมิตรกับทุกคน '
3.สามัคคีกันไว้ อย่าหาเรื่องทะเลาะกัน '
4.ไม่เกรียน ไม่ฆ่าไครก่อน แล่ะ ไม่ไห้ไครฆ่าก่อน 55 ?
5.ช่วยกันบริจาคเงิน บริจาคอิฐ ไม้ ด้วยน่ะ ๆ OK

*ไม่ออนบ่อยก้ไม่เตะ ๆ ' หัวหน้ากิลใจดี ๆ XD

ทำเนียบสมาคม ' -:•: chocolate cheese cake :•:-

1.พี่พัด > Zixga_Of_Patcha  > หัวหน้าสมาคม
2.พี่บลูม > iammmz > รองหัวหน้าสมาคม
3.มน > Nong_Toop > รองหัวหน้าสมาคม
4.พี่เกมส์ > Oo-GreenDraGon-oO > รองหัวหน้าสมาคม

Smiley LOGO ' ๆ Smiley

Smiley PICz Smiley

-:•: chocolate cheese cake :•:- 4 3ver

♥♥

ζ __.ᴡHᴉᴛԑᴛԑΛᴢ™
Jr. Member
**

Re: สมาคมน้องใหม่ -:•: chocolate cheese cake :•:- ณ๊ ดินแดน PK เจ้าค่ะ ' XD
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-03-2010, 10:29:17 »

รายงานตัวพ่ะยะค่ะ :DD

Nuuu_Kri-^^
Jr. Member
**

Re: สมาคมน้องใหม่ -:•: chocolate cheese cake :•:- ณ๊ ดินแดน PK เจ้าค่ะ ' XD
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-03-2010, 11:08:04 »

ว่าไง ตุ๊ดเจ
ป้าย:
หน้า: [1]