GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอดีผมถูกขโมยคับบบบบบบบบบบบบบบบบ  (อ่าน 331 ครั้ง)
poooo
บุคคลทั่วไป
ไอดีผมถูกขโมยคับบบบบบบบบบบบบบบบบ
« เมื่อ: 29-07-2007, 11:40:11 »

ไอดีผมถูกขโมยคับบบบบบบบบบบบบบบช่วยหน่อยนะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบไอดีคือ   bingo   15348   คับนะคับช่วยหน่อยนะคับ Cry Cry Cry Cry :'
Cry Cry Cry Cry Cry Cry Sad Sad Sad Sad Sad Sad Wink Wink Wink Wink Wink Wink
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: ไอดีผมถูกขโมยคับบบบบบบบบบบบบบบบบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-07-2007, 12:28:03 »

ถูกขโมยยังไง ครับ .. แจ้งรายละเอียดหน่อย ..

เปลี่นพาสเวิร์ดได้ครับ .. รอวันจันทร์ ออฟฟิต เปิดครับ ..

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

UpToOU
Asura Special
Sr. Member

^^ยิ้มทั้งน้ำตา

Re: ไอดีผมถูกขโมยคับบบบบบบบบบบบบบบบบ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-07-2007, 15:34:07 »

ก็ poooo คนนี้ เขามีอีกตัว ชื่อ bnnbn      แต่เขาถูก คนชื่อca01 ขโมยไปได้ไง มะรุ้

แล้วคนที่ชื่อ ca01 เขาไป เข้ารหัสของคนชื่อ poooo ที่มี ตัวชื่อ bnnbn ยังงี้งะ แล้วคนที่ชื่อ bnnbn

มีชื่อเราเป็นเพื่อนด้วยแหละ - -เห็นออนด้วย แต่ซิบไป ก็ไม่ตอบซักพัก ซิบไป ออกจากเกม
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-07-2007, 11:54:49 »

ลองมาที่
http://www.projectone.in.th/?action=bis_billing_supportCustomers
แล้วใส่ ไอดี ในช่องด้านล่าง ที่เขียนว่าลืมรหัสผ่าน
ระบบ จะส่ง password ไปให้ email ที่ลงทะเบียนไว้ครับ(ถ้าคนที่ขโมยยังไม่ได้แก้นะ)
โชคดี Smiley

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]