GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับหมวกเช่าหน่อยครับ  (อ่าน 396 ครั้ง)
เปลี่ยนชื่อหนีคดี
Jr. Member
**

ขอแม่น ๆ ซักดอก

ขอถามเกี่ยวกับหมวกเช่าหน่อยครับ
« เมื่อ: 09-03-2010, 22:42:34 »

พอดีเห็นที่ตลาดเขาเอามาขายเยอะเลยอยากลองซื้อมาใส่ดู แต่ทำไมพลังป้องกันมันไม่มีเลยอ่ะครับใส่ไปมอนไม่ตบตายหรอครับ รึว่ามันมีอะไรดีกว่านั้นใครรู้บอกทีครับ แล้วพวกหมวกโกทริก,หมวกมาเฟีย, ที่คาดผมสาวใช้ และหมวกเปิดปัญญา มันเพิ่มอะไรหรอครับ และอีกอย่างมันเสียค่าเช่าเท่าไหร่หรอครับเช่าครั้งหนึ่งใช้ได้กี่วัน

ถ้าจะอ้างอิงข้อความของผมโปรดงดใช้คำพูดไม่สุภาพเพราะไม่ใช่เพื่อนเล่น
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

Re: ขอถามเกี่ยวกับหมวกเช่าหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-03-2010, 23:40:32 »

ใส่ประดับไปตามของดูดเงิน~ ส่วนราคาแพงถูกต้องคิดเอาตามกำลังทรัพย์ -*- อืม เช่น หมวก มาเฟีย อะไรประมาณนี้

ราคาประมาน 3990 โซล น่าจะเช่า 30 วัน(ไม่แน่ใจนะไม่เคยเช่า- -) ส่วน อีกแบบคือ

หมวกเช่าตามราศี ราคาเช่าอยู่ที่ 3800 ซึ่งน่าจะ 30 วันเช่นเดียวกัน(ไม่แน่ใจอีกตามเคย คือว่ามันแพงไม่กล้าซื้อมาใส่ประหยัดๆ- -)

หมวกเช่าธรรมดา(แทบ)จะไม่เพิ่มอะไรเลย แต่หมวกราศีจะเพิ่มอัตราต่างๆเป็นบางอย่าง เช่น หมวกราศีมังกรเพิ่มอัตราการโป๊ะเช๊ะไรงี้

เท่าที่ทราบก็มีแค่นี้แหละ ถ้าผิดประการใดต้องขออภัยด้วย...(_/l\_)~

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
Communication Arts-
Hero Member

•‘ BlackBerry ’•

Re: ขอถามเกี่ยวกับหมวกเช่าหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-03-2010, 01:07:33 »

อ้างจาก: *~+Rain_Rock+~* ที่ 09-03-2010, 23:40:32
ใส่ประดับไปตามของดูดเงิน~ ส่วนราคาแพงถูกต้องคิดเอาตามกำลังทรัพย์ -*- อืม เช่น หมวก มาเฟีย อะไรประมาณนี้

ราคาประมาน 3990 โซล น่าจะเช่า 30 วัน(ไม่แน่ใจนะไม่เคยเช่า- -) ส่วน อีกแบบคือ

หมวกเช่าตามราศี ราคาเช่าอยู่ที่ 3800 ซึ่งน่าจะ 30 วันเช่นเดียวกัน(ไม่แน่ใจอีกตามเคย คือว่ามันแพงไม่กล้าซื้อมาใส่ประหยัดๆ- -)

หมวกเช่าธรรมดา(แทบ)จะไม่เพิ่มอะไรเลย แต่หมวกราศีจะเพิ่มอัตราต่างๆเป็นบางอย่าง เช่น หมวกราศีมังกรเพิ่มอัตราการโป๊ะเช๊ะไรงี้

เท่าที่ทราบก็มีแค่นี้แหละ ถ้าผิดประการใดต้องขออภัยด้วย...(_/l\_)~

ถ้าหมวกเช่า 30 วันจริง ผมซื้อเก็บไว้สัก 10 ใบเลย Embarrassed

เช่าได้แค่ 7 วันนะงับ

~*•<VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์>•*~
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-03-2010, 01:45:58 »

อ้างจาก: Chamqz ,,!!* ที่ 10-03-2010, 01:07:33
อ้างจาก: *~+Rain_Rock+~* ที่ 09-03-2010, 23:40:32

ถ้าหมวกเช่า 30 วันจริง ผมซื้อเก็บไว้สัก 10 ใบเลย Embarrassed

ซื้อให้มาร์คใส่มั่งงิพี่แชม = =

c: i´nnz
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-03-2010, 07:32:27 »

เธอ..เคยบอกเอาไว้ จะรักกันจนสิ้นลมหายใจ
จะไม่มีอะไรมาเปลี่ยนแปลง แต่วันเวลาได้พาเปลี่ยนหัวใจ
ให้คำสัญญาต้องถูกลืมไป.. เหลือเพียงฉันอยู่ตรงนี้..
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-03-2010, 11:23:20 »

อ้างจาก: Chamqz ,,!!* ที่ 10-03-2010, 01:07:33

ขออภัยด้วยนะงับไม่เคยซื้องะTT^TT

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
ป้าย:
หน้า: [1]