GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ของเพิ่ม DEX มั่งครับ  (อ่าน 371 ครั้ง)
IMMORTAL
Jr. Member
**

อยากได้ของเพิ่ม DEX มั่งครับ
« เมื่อ: 04-04-2007, 11:47:05 »

ของ+ หลบหลีกก้อมี ของ+โจมตีก้อมี ของ+โป๊ะเช๊ะก้อมี ของ+เวทก้อยังมี +วิทก้อมีอยู่แล้ว แล้วของ+แม่นไม่ค่อยมี ของที+ เดกมันก้อไม่ทุกอาชีพ ที่เคยมีอยู่ก้อเอื้อมไม่ถึงเลยครับ ออกมาเป็นของเงินโซลรับรองยอดกระฉูดกว่าทุกๆอย่างครับท่านผมว่า หากทีมงานอ่านแล้วจัดมาเลยนะครับ
kkang
Newbie
*

ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อฯไม่เคยชนะ

Re: อยากได้ของเพิ่ม DEX มั่งครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-05-2007, 17:41:14 »

ไงเพชรเราก็อยาก

เกมนี้มีดี            ที่ความเป็นไทย
เป็นเอกลักษณ์    พวกเราสร้างได้
คนไทยทำเอง     ผิดถูกก็ช่าง
คนไทยเราทำ      พวกเราภูมิใจ

ภูมิใจไทยทำ

~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: อยากได้ของเพิ่ม DEX มั่งครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-05-2007, 18:05:59 »

มีแล้วแต่สวรรค์ยังไม่มาต้องรอบทต่อๆไป(ไม่รุมาบทไหน)ไปดูในสนทนาทั้วไปอะหาเอานะ

ป้าย:
หน้า: [1]