GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนจีหน่อยค่ะ อยากจะถามจีเอ็มนิดนึง เพราะแจ้งไปแจ้งปัญหาแล้วยังไม่มีคนตอบ  (อ่าน 127 ครั้ง)
ปีวรา เรียนอย่าง
Newbie
*

รบกวนจีหน่อยค่ะ อยากจะถามจีเอ็มนิดนึง เพราะแจ้งไปแจ้งปัญหาแล้วยังไม่มีคนตอบ
« เมื่อ: 07-03-2010, 08:53:04 »

ตอนนั่งรอโหลดอ่ะค่ะจี

ตอนโหลดแพทมันขึ้นหน้าต่างว่า"ไม่สามารถแก้ไขไฟล์main.datได้

(ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากCRCของไฟล์ไม่ถูกต้อง)"น่ะค่ะ

รบกวนจีช่วยให้คำตอบและตรวจสอบทีค่ะ(_ _)เพราะเป็นแบบนี้มาหลายวันแล้วไม่รูจะทำยังไงดี[/size]

อยากเล่นจายจาขาดแล้วน๊ะงิ๊ Cry
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: รบกวนจีหน่อยค่ะ อยากจะถามจีเอ็มนิดนึง เพราะแจ้งไปแจ้งปัญหาแล้วยังไม่มีคนตอบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-03-2010, 09:22:56 »

ลองโหลดลงใหม่ดูรึยัง อาจเป็นเพราะไฟล์เดิมชำรุด ให้ลองโหลดใหม่จตะดีกว่านะขอรับ ใช่

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: รบกวนจีหน่อยค่ะ อยากจะถามจีเอ็มนิดนึง เพราะแจ้งไปแจ้งปัญหาแล้วยังไม่มีคนตอบ
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-03-2010, 10:31:36 »

อ้างจาก: o_Lord_JuNeI_o ที่ 07-03-2010, 08:53:04
ตอนนั่งรอโหลดอ่ะค่ะจี

ตอนโหลดแพทมันขึ้นหน้าต่างว่า"ไม่สามารถแก้ไขไฟล์main.datได้

(ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากCRCของไฟล์ไม่ถูกต้อง)"น่ะค่ะ

รบกวนจีช่วยให้คำตอบและตรวจสอบทีค่ะ(_ _)เพราะเป็นแบบนี้มาหลายวันแล้วไม่รูจะทำยังไงดี[/size]

อยากเล่นจายจาขาดแล้วน๊ะงิ๊ Cry
ถ้าเป็นอาการนี้ ต้องรบกวนให้เจ้าของกระทู้ทำการลบตัวเกมออกจากเครื่องแล้วทำการติดตั้งใหม่อีกครั้ง

ถ้าลบแล้วลงใหม่ยังเป็นอีก คงต้องรบกวนให้เจ้าของกระทู้หาโปรแกรมสแกนไวรัสมาลงสแกนเครื่องก่อน แล้วจึงติดตั้งเกมอีกครั้งครับ

ป้าย: ปัญหาภายในเกม 
หน้า: [1]