GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าชื่อเสียงในฟาร์มมาจากไหน?  (อ่าน 612 ครั้ง)
NanJi
Jr. Member
**

ค่าชื่อเสียงในฟาร์มมาจากไหน?
« เมื่อ: 25-02-2010, 18:36:24 »

ตอนนี้เริ่มมีกันแล้วคนละ 5

แต่ยังสงสัยไม่หายว่าได้มายังไง? รบกวนช่วยบอกทีค่ะ

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: ค่าชื่อเสียงในฟาร์มมาจากไหน?
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-02-2010, 16:25:05 »

จากคำอธิบายในเกม
บอกว่า
ต้องมีคนมาลงชื่อเยี่ยมชมฟาร์ม
แล้วจะได้ค่าชื่อเสียงคะ

แต่ตอนนี้ ระบบยังปิดอยู่คะ
ส่วนคนที่ได้ 13 นั้น น่าจะเป็นผลมาจาก
ข้อผิดพลาดของระบบมากกว่าคะ
เพราะขนาดเจ้าตัวยังไม่รู้เลยคะ
ว่าได้มาจากไหน
(แอบฮาด้วย)

เพิ่มเติม พลัง
คือระดับของปาร์ตี้สัตว์เลี้ยงของเราคะ
ถ้าคนที่ถึงระดับ 3 นี่ แปลว่า
ช่วงที่ทีมงานปล่อยระบบผจญภัยให้ทดสอบ
คงจะเครียเมืองเซาท์เทิร์นไชร์ ครบ100%
กันแล้วแน่เลย
เก่งๆ ทั้งนั้น T^T

อีกเรื่องคือ ฐานะ
นี่ก็คงเป็นเงินอย่างไม่ต้องสงสัย
ไม่รู้เขาทำกันได้ยังไง มีเงินเป็นหมื่นกันเยอะเลย
จนตอนนี้สับสนแล้วว่า
เป็น จีเอ็ม หรือเป็น ผู้เล่นธรรมดา กันแน่
O[]O!!
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ค่าชื่อเสียงในฟาร์มมาจากไหน?
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-02-2010, 17:19:53 »

ระบบผจญภัยผมก็เคยเล่นจบครบ 100% แล้วครับ
พอครบ 100% แล้วมันก็ตันอยู่อย่างนั้นแหละ ไม่มีรางวัลอะไรให้ ไปไหนต่อไม่ได้
ต้องกดยอมแพ้แล้วเริ่มใหม่
 laugh

เท่าทีผมเห็นทีมงานมี 2 คน ที่ตังถึงหลัก 10000 ครับ
omoomo (จีเอ็มโอโม่)
nuuny (จีเอ็มหนูนี่)
นอกนั้นผู้เล่นธรรมดา
ถ้าอยากได้เงินเยอะๆ ต้องไปเยี่ยมฟาร์มคนอื่นบ่อยๆ หน่อยนะครับ  Smiley
แต่ผมก็ก่อนเยี่ยมไปเรื่อยๆ ได้วันละประมาณ 1000 (กดจนเมื่อยมือ)  Embarrassed
แต่ตอนนี้เลิกเยี่ยมแล้วครับขี้เกียจกด รอหาเงินกับระบบผจญภัยดีกว่า ^^

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
NanJi
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-02-2010, 22:16:03 »

งืมๆ ขอบคุณที่ช่วยตอบนะคะ

ละเมื่อไหร่ระบบจะเปิดเนี่ย TT TT

มาเล่นทีหลังอดลองระบบผจญภัยเลย...

~>..ฟลุ๊ก..<~
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-05-2010, 11:39:09 »

อยากพจญภัยมั้งอ่า

ใครกดขอให้สวย ๆ หล่อ ๆ นร๊า >.<  รัก
V
V
V
http://www.af.in.th/index.php/p/FlukeGust
กษิดิ์พิชญ์ วีระกุล
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-05-2010, 21:32:36 »

มันเป็นยังไงอยากลองมาเล่น ช้า แต่ตอนนี้ต่อสู้เแทนได้เยอะกว่ามั๊กๆ laugh

ป้าย:
หน้า: [1]