GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แก้ไขเรื่องการแลคของเกม  (อ่าน 305 ครั้ง)
ไร้ชื่อ ไร้เทียมทาน
Full Member

อยากให้แก้ไขเรื่องการแลคของเกม
« เมื่อ: 27-07-2007, 14:13:21 »

ตามหัวข้ออะนะงับ

ตอนนี้รู้สึกเกมจะแลคมากๆนะงับ เป็นบ่อยมากๆ
บ้างทีจะมาเล่นซะหน่อย กับแลค พอแลคก็เริ่มเบื่อ
และก็ไปหาไรทำ พอมาเล่นอีกก็หายและ แต่เล่นไป
พักนึงก็แลคอีก มันแลคบ่อยมากมาย เลยอยากให้แก้ไข
ตรงจุดนี้ด้วยงับ

ขอบคุณมากนะงับ และจริงโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ- - Angry

o*|*o ดรีม o*|*o {lnWDragon}
   ♥♥ความสำเร็จoยู่ที่กาsกsะทำ♥♥
ไร้ชื่อ ไร้เทียมทาน
Full Member

Re: อยากให้แก้ไขเรื่องการแลคของเกม
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-07-2007, 10:11:56 »

พี่งับ ตอนนี้มันแลคๆ และหลุดบ่อยมาก ทำไมไม่แก้ไขให้เสร็จโดยเร็วงับ

เห็นมันค้างคามานานแล้ว ชักจะเซงแล้ว

เล่นไปหลุดไป บ้างที เก็บได้5เปอ เข้าไปอีกที หายไปเปอนึง

เปอนึงเปงแสนๆเลยนะงับexp รีบแก้ไขด้วยนะงิ

คนเค้าเบื่อกันหมดแล้ว กับปัญหานี้

**ที่กล่าวมาทั้งหมดมะได้ว่านะงับ คือเพื่อให้มันเล่นมะเบื่อ
มะเซ้งและมีความสุข เลยอยากให้รีบแก้ไขให้มันเสร็จๆสักที
รบกวนด้วยล่ะกาน ถ้าเป็นยังงี้อยู่ปิดไปก่อนก็ได้ เข้าไปเล่น
ก้จะทำให้ผู้เล่นเสียอารมณ์เปล่าๆนะงับ

o*|*o ดรีม o*|*o {lnWDragon}
   ♥♥ความสำเร็จoยู่ที่กาsกsะทำ♥♥
พิชญา แสนคำ
Newbie
*

Re: อยากให้แก้ไขเรื่องการแลคของเกม
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-07-2007, 15:06:02 »

ใช้ครับมันแลคและหลุดบ่อยมากเลยอะครับ  Angry

พี่ๆส่งสารพวกเราบ้างนะครับเราต้องเสียเงินนะครับ   Cry

ทำให้ผมและเพื่อนๆเสียความรู้สึกมาเลยครับ  Shocked

ขอร้องละครับแก้ไขไว้หน่อยครับ  Wink

ขอร้องละครับ[/b][/i][/font][/color]
ป้าย:
หน้า: [1]