GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยให้ความรู้เสริมหน่อยนะครับ  (อ่าน 240 ครั้ง)
เดโช ดาบภูเขียว
Newbie
*

ช่วยให้ความรู้เสริมหน่อยนะครับ
« เมื่อ: 23-02-2010, 12:10:09 »

อ่าคือว่า อาสุร่าฟาร์ม    ช่วยเปิดอัพเดดผจญภัยกับต่อสู้ได้แล้วนะครับคือผมอยากเล่นแบบแอ็คชั่นมักๆ อยากมักมาย เอาแบบที่ว่าเล่นเมื่อไหร่ก็ได้แล้วก็ ข้อมูลการฟื้นตัวของมอนส์เตอด้วยนะครับอยากให้ไวหน่อยจ๊ะผมอยากเล่น

บอกอีกคำว่าอยากเล่นมากเกมไทยยอดเยี่ยมแต่ช้าไปหน่อย    ผมส่งเสริมเกมไทยครับ  ไม่งั้นไม่เติมแคสหรอกนะ

ไวไวหน่อยน๊าจ๊ะทีมงานจ๋า   รักนะทุกคน รัก ใช่ laugh

บาย Cool Smiley Cool
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: ช่วยให้ความรู้เสริมหน่อยนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-03-2010, 10:36:00 »

กำลังจะอัพเดทให้เป็นแบบนั้นครับ อดใจรอซักครู่นึงนะครับ

เพราะระบบนั้นเป็นระบบใหญ่พอสมควรและมีรายละเอียดเยอะครับ ถ้าต้องการทดสอบก่อนใครเพื่อน

สามารถมาลงชื่อสมัครเป็นเทสเตอร์ของอสุราฟาร์มได้ตามกระทู้ประกาศนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]