GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ตพลังพยาบาล  (อ่าน 679 ครั้ง)
MaCus_KP
Hero Member

เซ็ตพลังพยาบาล
« เมื่อ: 23-02-2010, 12:09:52 »

ประด้วย ชุดคลุมเอลฟ์

แล้วที่ลองเดาดูน่าจะมี หมวกพยาบาล ด้วย แต่พอดีที่นรกหาใส่ไม่ได้อะ

ใครรู้ช่วยกันบอกน้า

Smiley

ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

Re: เซ็ตพลังพยาบาล
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-02-2010, 12:25:50 »

เพลาๆลงหน่อยก็ได้มั้งครับ ไอ่เรื่องตั้งกระทู้นี้อ่ะ

ผมเห็นตั้งมาหลายอันละ เนื้อหาก็สั้นนิดเดียวเลย

ถ้าอยากจะตั้ง อยากจะโพสบอกจริงๆ ผมว่ากระทู้เดียวก็ำพอแล้ว

ตอนนี้ผมอ่านบอร์ด ก็เริ่มเซ็งๆอยู่ กระทู้เซ็ตใหม่ไหลมาเต็มเลย

ดังนั้นไม่ต้องตั้งหลายกระทู้ก็ได้ครับ จริงๆพอทีมงานทำเสร็จสมบูรณ์

เดี๋ยวเค้าก็ออกมาประกาศเองว่ามีไอเท็มอะไรบ้าง ตอนนี้ถ้าจะเดากันหรือว่าอะไรกัน

ขอให้เป็นกระทู้เดียวไปเลยเถอะนะครับ หรือจะคุยกันเล่นๆในเกมก็ได้ แต่อย่ามาตั้งหลายกระทู้เลย

Tales of Series Community

MaCus_KP
Hero Member

Re: เซ็ตพลังพยาบาล
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-02-2010, 12:34:33 »

อ้างจาก: 隆介 - [Ryusuke] ที่ 23-02-2010, 12:25:50
เพลาๆลงหน่อยก็ได้มั้งครับ ไอ่เรื่องตั้งกระทู้นี้อ่ะ

ผมเห็นตั้งมาหลายอันละ เนื้อหาก็สั้นนิดเดียวเลย

ถ้าอยากจะตั้ง อยากจะโพสบอกจริงๆ ผมว่ากระทู้เดียวก็ำพอแล้ว

ตอนนี้ผมอ่านบอร์ด ก็เริ่มเซ็งๆอยู่ กระทู้เซ็ตใหม่ไหลมาเต็มเลย

ดังนั้นไม่ต้องตั้งหลายกระทู้ก็ได้ครับ จริงๆพอทีมงานทำเสร็จสมบูรณ์

เดี๋ยวเค้าก็ออกมาประกาศเองว่ามีไอเท็มอะไรบ้าง ตอนนี้ถ้าจะเดากันหรือว่าอะไรกัน

ขอให้เป็นกระทู้เดียวไปเลยเถอะนะครับ หรือจะคุยกันเล่นๆในเกมก็ได้ แต่อย่ามาตั้งหลายกระทู้เลย

ได้งับ งั้นเดียวจะล็อคให้หมด

ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]