GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับ เควสโกบอล กับ สมบัติในการเพิ่มความสามารถของดีเบียม แต่ละชนิด  (อ่าน 350 ครั้ง)
Chantasium
Jr. Member
**

ขอถามเกี่ยวกับ เควสโกบอล กับ สมบัติในการเพิ่มความสามารถของดีเบียม แต่ละชนิด
« เมื่อ: 16-02-2010, 10:02:04 »

Huh? อยากทราบว่า เควสโกบอล ผมต้องทำอย่างไร และ สมบัติในการเพิ่มความสามารถของ ดีเบียม แต่ละชนิด ให้อะไรแก่เราบ้างครับ เพื่อเป็นข้อมูลในการใส่ความสามารถให้กับเครื่องป้องกันและอาวุธของผมครับ
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ขอถามเกี่ยวกับ เควสโกบอล กับ สมบัติในการเพิ่มความสามารถของดีเบียม แต่ละชนิด
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-02-2010, 11:01:38 »

อ้างจาก: Chantasium ที่ 16-02-2010, 10:02:04
Huh? อยากทราบว่า เควสโกบอล ผมต้องทำอย่างไร และ สมบัติในการเพิ่มความสามารถของ ดีเบียม แต่ละชนิด ให้อะไรแก่เราบ้างครับ เพื่อเป็นข้อมูลในการใส่ความสามารถให้กับเครื่องป้องกันและอาวุธของผมครับ

เข้าไปอ่านข้อมูลได้ที่นี่เลยคับ Smiley

ข้อมูลความสามารถ ยศและคุณสมบัติของดีเบียม

ส่วนโกลบอลเควสนั้น  รอทีมงานประกาศเองดีกว่า
เพราะหลักการทำเควสคงจะเปลี่ยนไปจากเมื่อก่อน
เดี๋ยวบอกไปแล้วข้อมูลไม่ตรงกัน จะลำบากซะเปล่าๆเนอะ Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]