GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [แจ้งบัค]คนที่โดนเยี่ยมจะไม่ได้เงินครับ  (อ่าน 281 ครั้ง)
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

[แจ้งบัค]คนที่โดนเยี่ยมจะไม่ได้เงินครับ
« เมื่อ: 13-02-2010, 19:37:30 »

ผมสังเกตนานแล้วนะครับ
คนที่คนที่ไปเยี่ยมฟาร์มคนอื่นจะได้เงิน 7 บิลล่า
แต่คนที่ถูกเยี่ยมไม่ได้รับเงินครับ
รบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
MaCus_KP
Hero Member

Re: [แจ้งบัค]คนที่โดนเยี่ยมจะไม่ได้เงินครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-02-2010, 21:42:21 »

ก็จิงไม่ใช่หรองับ คนที่ถูกเยี่ยมไม่ได้อะ

Huh?

โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: [แจ้งบัค]คนที่โดนเยี่ยมจะไม่ได้เงินครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-04-2010, 16:49:59 »

คนที่ถูกเยี่ยมจะได้รับค่าชื่อเสียงค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย: แจ้งบัค 
หน้า: [1]