GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เนื้อหมูหาได้จากไหนค่ะ  (อ่าน 342 ครั้ง)
Shinichi
Sr. Member

'' Nobody Perfect '' ไม่มีใครในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

เนื้อหมูหาได้จากไหนค่ะ
« เมื่อ: 12-02-2010, 12:45:39 »

มีใครพอจะบอกได้บ้างมั้ยค่ะว่าเนื้อหมูหาได้จากที่ไหน ตีมอนตัวไหน
เพราะตีแล้วได้แต่เนื้อสัตว์ ใครรู้บอกที่ค่า Sad Sad Sad

ช่วงชีวิต ช่วงหนึ่ง ถึงวันนี้
ทุกเวลา นาที ที่เคยใกล้
จะยังคง งดงาม แม้ยามไกล
ชัดเจน และยิ่งใหญ่..... ในความทรงจำ
SchwarzerHare (กระต่ายป่าสีดำ)
Asura Tester
Hero Member
*

♂ Rikku เทสเตอร์ดาวเดียว

Re: เนื้อหมูหาได้จากไหนค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-02-2010, 12:59:49 »

ตอนนี้เขาเปลี่ยนเป็นการใช้เนื้อสัตว์ แทนเนื้อหมูแล้วครับ
 สามารถหาเนื้อสัตว์ได้ โดยการเรียนทักษะการงานล่าสัตว์ เมื่อถึงระดับ 3 ก็ไปหาได้จากพวกร็อค ลูกร็อคได้ครับ

wargamer
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 12-02-2010, 13:03:38 »

ผมมีครับเนื้อหมู ทำเควสแน่เลย มาได้เลยครับ บอกชื่อ เซริฟสวรรค์น่ะ จะเอาไปให้
Shinichi
Sr. Member

'' Nobody Perfect '' ไม่มีใครในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-02-2010, 15:07:25 »

ขอบคุณมากๆๆค่ะ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
ถ้าแทนกันได้มีแล้วค่า
 Cry Cry Cry Cry

ช่วงชีวิต ช่วงหนึ่ง ถึงวันนี้
ทุกเวลา นาที ที่เคยใกล้
จะยังคง งดงาม แม้ยามไกล
ชัดเจน และยิ่งใหญ่..... ในความทรงจำ
ป้าย:
หน้า: [1]