GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานตอบหน่อยนะ หรือแสดงความคิดเห็น  (อ่าน 383 ครั้ง)
FoR_EvEr
Newbie
*

ทีมงานตอบหน่อยนะ หรือแสดงความคิดเห็น
« เมื่อ: 11-02-2010, 01:25:24 »

อยากรู้จัง ทีมงานเกมนี้ความคิดเป็นยังไง

ถึงคิดอะไรที่มันพิศดารแตกต่างไปจากโลกจัง

ปรับตัวอะไรก็ให้อาชีพนั่นแย่ลงทุกอาชีพ

ความคิดนี้คงดีมากเลย

ปรับแต่ละอย่าง

ปรับพระให้ฮิลครึ่งนึง

สกิลมีไว้ทำไรถ้าไม่ให้ใช้

แล้วอีกอย่าง

พระก็มีฮิลไว้ใช้ถ้ลดครึงนึงแล้วพระจะเอาไรกิน

เด๋วก็ปรับนู๊นปรับนี้

เกมนี้มะไหร่ ชาติไหน

จะมีความสมดุลกะเค้าสะที

ตอบด้วยนะทีมงาน

จะให้แต่ผู้เล่นปรับตัวไปหมดคงไม่ได้หรอกนะ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

เกรียนแล้วไง  ไม่หนักหัวใคร
● Mazo'z
Jr. Member
**

อะไรก็เกิดขึ้นได้ ถ้ามี..ปราปริ๊ก้า!!

Re: ทีมงานตอบหน่อยนะ หรือแสดงความคิดเห็น
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-02-2010, 01:32:01 »

อยากทำอะไรก็ทำไง

ที่เห็นปรับๆมาไม่เห็นมันจะมีอะไรดีขึ้นซักอย่างอะ

มีแต่แย่ลงๆๆๆ

ปรับเอง โดนด่าเอง เจ๊งเอง..

คนเลิกกันหมดแล้วจะ้รู้สึก

No where is Paradise '

อภิสิทธิ์ มิสเกตุ
Asura Special
Jr. Member

Re: ทีมงานตอบหน่อยนะ หรือแสดงความคิดเห็น
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-02-2010, 01:37:57 »

พัฒนาในทางแย่ลง
ผมว่าสมัยโปรเจกวันดีกว่าอสุรากมาย
จะปรับอาไรควรคิดถึงผู้เล่นบ้าง
ยิ่งเล่นนานยิ่งเสียความรู้สึก
เอาที่ว่างงานของทีมงานมาแก้ไขเควสการงานดีกว่ามั้ย
มัวแต่สนใจแต่กิลวอ แบทเทิล มันไรสาระครับ
ปล. เฮงซวยว่ะ
XxAlcohoLxX
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-02-2010, 01:41:01 »

ปรับเพราะแบทจนมั่วไปหมด จนหาจุดที่ลงตัวไม่ได้สักอย่าง

คุณเป็นคนสร้างเกมขึ้นมาอยากทำไรก้อทำ ไม่สน ไม่แคร์ผุ้เล่น ใช่มั้ย!!

บางคนเค้าเก็บเวล หาของดีๆใส่ ก็เจอปรับเพาะเค้าเก่งเกินไป คนอื่นสุ้ไม่ได้

เหตุผลมาจากคำ่ว่า แบท คำเดียว น่าเบื่อเซงคนเลิกเล่นหมด ขายไอดีทิ้ง ขายเอม เต็มตลาด

เวลาวอนี่ก้อขยันปรับ วอ จิงๆ ปรับเพื่ออะไรทุกอาทิด ปรับตามใบสั่ง ตามใจใครหรือป่าว

Huh?  Huh?  Huh?  Huh?  Huh?  Huh?  Huh?

● Mazo'z
Jr. Member
**

อะไรก็เกิดขึ้นได้ ถ้ามี..ปราปริ๊ก้า!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-02-2010, 01:47:02 »

เลิกกันเถอะ....

No where is Paradise '

•.★*...๑วงดาว...*★.•
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-02-2010, 01:50:45 »

จะปรับอะไร นึกถึงพวก ข้าน้อยบ้าง
วันๆก็แย่พอละยิ่งทำยิ่งแย่ไปใหญ่
มะช่ายพูดนู้นนี่นะครับเอาตรงๆ
ไปสร้างปราสาทใหม่ซักหลังให้ กิล ฟรีดอมไปเรยดีมั้ยครับ
จาได้ไม่ต้องปรับให้มากความมากเรื่องอยู่

จาปรับอีท่าไหน สนใจอีกฝั่งบ้างนะครับ
อย่าคิดแต่จะเอาใจฝ่ายนู้นอยู่ฝายเดียว
... [ สุดจะเซง ] ...
อภิสิทธิ์ มิสเกตุ
Asura Special
Jr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 11-02-2010, 01:53:19 »

ใส่การอ้างถึงคำพูด
จะปรับอะไร นึกถึงพวก ข้าน้อยบ้าง
วันๆก็แย่พอละยิ่งทำยิ่งแย่ไปใหญ่
มะช่ายพูดนู้นนี่นะครับเอาตรงๆ
ไปสร้างปราสาทใหม่ซักหลังให้ กิล ฟรีดอมไปเรยดีมั้ยครับ
จาได้ไม่ต้องปรับให้มากความมากเรื่องอยู่

จาปรับอีท่าไหน สนใจอีกฝั่งบ้างนะครับ
อย่าคิดแต่จะเอาใจฝ่ายนู้นอยู่ฝายเดียว
... [ สุดจะเซง ] ...

Communication Arts-
Hero Member

•‘ BlackBerry ’•

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-02-2010, 01:57:10 »

Smiley

~*•<VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์>•*~
ป้าย:
หน้า: [1]