GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับ การเปิดกล่องสมบัติ หน่อยครับ  (อ่าน 494 ครั้ง)
Chantasium
Jr. Member
**

ขอถามเกี่ยวกับ การเปิดกล่องสมบัติ หน่อยครับ
« เมื่อ: 10-02-2010, 22:30:24 »

รัก ขอขอบคุณ คนที่ตอบคำถามในกระทู้ ถามเกี่ยวกับหลุมลึกลับ นะครับ แหะๆ ยังอยู่ในระหว่างฝึกอาชีพ เรนเจอร์ อยู่ ต้องรอไปก่อน

------------------------------------------------------

Huh? ตอนนี้มีความที่ต้องการคำตอบค่อนค่างด่วนครับ (กลัวคนเปิดกล่องสมบัติไปซะก่อน) อยากถามว่า ใช้กุญแจ เปิดกล่องสมบัติ อย่างไรครับ
Communication Arts-
Hero Member

•‘ BlackBerry ’•

Re: ขอถามเกี่ยวกับ การเปิดกล่องสมบัติ หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-02-2010, 22:57:40 »

ต้องเป็นอาชีพเทรครับ ใช้ทักษะ สะเดาะกุญแจ

กับลูกกุญแจ 1 ลูก ซื้อได้ที่ทิ้งกี้ ใช่

~*•<VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์>•*~
ป้าย:
หน้า: [1]