GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มานคืออารายคับ ทีมงาน  (อ่าน 319 ครั้ง)
เกลียดเกรียน
Newbie
*

มานคืออารายคับ ทีมงาน
« เมื่อ: 10-02-2010, 17:36:46 »

วันนี้ ณ. เวลา 17.00 น. เอาตัวไปเก็บที่บ่อเห็ด เล่นไปสักพัก หลุดครับ พอเข้าได้อีกที ของหาย เปอร์ลด ย้อนกลับไปเท่าตอนที่เข้ามาตอนแรก  ไม่ว่าอาราย  ครั้ง 2 หลุดอีก เหมือนเดิมอีก ของหาย เปอร์ย้อนกลับอีก  ถาม จีฯไป จีบอกว่า ไม่ทราบเหมือนกาน อ๊ะ ไม่ว่าอารายก็ยังเข้ามาอีกรอบ สักพัก เกมส์เริ่มแลค แร้วก็ หลุด  แร้วพอเข้ามาอีก เหมือนเดิมอีกกกกกกกกกก  ทีมงาน พอจะมีวิธีแก้ไขไหมคับ คือแค่อยากบอกว่า เซ็งคับ แค่นั้นแหละ (เราพูดสุภาพด้วยนะนี้ แต่จิงๆอยากจะ.........) ช่วยแก้ไขหน่อยนะคับ ปัญหาเนี้ย
—> เลิกเล่น —> ไม่ได้แปลว่าเลิกรัก —>
Hero Member

คารมณ์มีเป็นเข่ง รถเก๋งเอาไปแดก

Re: มานคืออารายคับ ทีมงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-02-2010, 17:38:47 »

แลค โรล ตาย กลับจุดเซฟ  Cool

ลาออก
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10-02-2010, 18:26:27 »

เฮ้ยยยยยยยยยย  ไม่ไหวแร้ว เข้ามาตั้งกระทู้รอบนึง เห็น จะปิด 5 นาที ปรับปรุงเซิฟ เราก็ไม่เล่นซักพัก เข้ามาเล่นอีกที 18.26 คิดว่าคงโอเค แร้ว เปนอีกแร้ว ทีมงานคราฟ เงินโซลก็เติมให้นะคราฟ มีปังยาทามได้แค่นี้เองเหรอคราฟ  ไม่ได้อยากจาพูดแรงนะ  ที่เรื่องเกี่ยวกับเติมเงินนี้ ขยันกานจัง  ช่วยหาวิธีแก้ไขหน่อยเหอะคราฟ แร้ว ของที่ดรอปมา กับ เปอร์ที่ลดไป รับผิดชอบได้ไหมคราฟ ชักไม่อยากเล่นมานแระ
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-02-2010, 18:31:27 »

ใจเย็นๆครับผม ตอนนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการแก้ไขปัญหาดังกล่าวแล้วครับ
คาดว่าคงจะไม่เกิดขึ้นแล้วครับ และทางทีมงานต้องขออภัยในข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยครับ

Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-02-2010, 18:41:22 »

ครับผม ขอโทดที่พูดแรงในบางทีนะคับ มานหงุดหงิดเฉยๆ เก็บมา แร้ว ของ กะเปอร์มานหาย ถ้าแก้ให้แร้วก้ ขอบคุนมากคับ
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-02-2010, 18:54:12 »

เหอๆๆ  พูดอารายมะออก  เปนอีกแร้วอะคราฟ มะกี้นี้เอง  เฮ้อออ  จากโกดๆ เริ่มจาปลงแระ จามะเล่ง ซัก 3 วัน ละกานนะคราฟ ขอให้ รีบแก้ไขเร็วๆนะคราฟ พูดอารายมะออกแร้ว
^^*
Full Member

"ทุกอย่างจะเรียบร้อย"

« ตอบ #6 เมื่อ: 10-02-2010, 19:05:05 »

ดีนะตอนนี้ยังมะว่างออน  อ่านบอร์ดได้อย่างเดียว

เมื่อตอนกลางวันเราก็เล่น มหาหลุดเลย

มหาแลคด้วย  ดีนะไม่ได้เวล

แค่กะเข้าไปตีหาชอคโกแลค

แรก ๆ ก็ง่ายหรอก หลัง ๆสงสัยคนเยอะขึ้น ดรอปยากจัง อิอิ

แต่ก็สมใจ  ได้แระ ที่คาดผม รัก รัก รัก รัก

ตอนนี้ไม่รู้อะ  ยังแลคอยู่หรอ Huh?

ผลที่ได้มักจะดีกว่าที่คิดเสมอ
กรกนก อิสระ
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10-02-2010, 19:10:13 »

เหมือนกันเลยของผมก็หายไม่รู้โดนแฮ็กรึเปล่าเพราะเงินหายหมดเลยแล้วก็ไม่เหลืออะไรสักอย่างในอคาเดมี่ด้วยเหลือแค่ดีเบียม
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #8 เมื่อ: 10-02-2010, 22:11:31 »

เซิร์ฟเวอร์ได้เกิดปัญหาตามนี้ครับ http://forum.asura.in.th/index.php?board=78.0   Cry Cry

ป้าย:
หน้า: [1]